மோடி வருகையை முன்னிட்டு சென்னை விமான நிலையத்தில் பாதுகாப்பு பலப்படுத்தப்பட்டுள்ளது

0
மோடி வருகையை முன்னிட்டு சென்னை விமான நிலையத்தில் பாதுகாப்பு பலப்படுத்தப்பட்டுள்ளது

பிரதமர் நரேந்திர மோடி வியாழக்கிழமை வருவதையொட்டி, சென்னை விமான நிலையத்தில் திங்கள்கிழமை முதல் பாதுகாப்பு பலப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

நேரு உள்விளையாட்டு அரங்கில் நடைபெறும் 44-வது சர்வதேச செஸ் ஒலிம்பியாட் தொடக்க விழாவிற்கு சிறப்பு விமானம் மூலம் குஜராத்தில் இருந்து வியாழக்கிழமை மாலை மோடி சென்னை விமான நிலையத்திற்கு வருகிறார். பிரதமர் மோடி பதவியேற்ற பிறகு கிண்டி ராஜ்பவனில் தங்குவார் என்றும், வெள்ளிக்கிழமை காலை கிண்டியில் உள்ள அண்ணா பல்கலைக்கழகத்தின் 42-வது பட்டமளிப்பு விழாவில் கலந்து கொள்வார் என்றும், அதன்பிறகு வெள்ளிக்கிழமை மதியம் சென்னை விமான நிலையத்தில் இருந்து குஜராத் செல்லும் சிறப்பு விமானத்தில் மோடி புறப்பட்டுச் செல்வார் என்றும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. .

பிரதமர் வருகையைத் தொடர்ந்து, சென்னை விமான நிலையத்தில் பாதுகாப்பு பலப்படுத்தப்பட்டு, சிறப்புப் பாதுகாப்புக் குழுவின் (எஸ்பிஜி) கமாண்டோக்கள் சென்னை விமான நிலையத்துக்கு வந்து பாதுகாப்பை பலப்படுத்துவதற்கான ஏற்பாடுகளைச் செய்தனர். சுமார் 60 கமாண்டோக்கள் திங்கள்கிழமை சென்னையை அடைந்தனர், அவர்கள் குழுக்களாக பிரிக்கப்பட்டு நேரு ஸ்டேடியம், அண்ணா பல்கலைக்கழகம் மற்றும் விமான நிலையத்திற்கு அனுப்பப்பட்டனர்.

சென்னை விமான நிலையத்திற்கு பிரதமர் வருகை தரும் போது செய்ய வேண்டிய ஏற்பாடுகள் குறித்து ஆலோசிக்க சென்னை விமான நிலையத்தில் சிஐஎஸ்எஃப், உள்ளூர் போலீஸ் மற்றும் எஸ்பிஜி ஆகியோருடன் விமான நிலைய உயர் அதிகாரிகளுடன் சிறப்பு கூட்டம் நடத்தப்படும். சென்னை பழைய விமான நிலையம் எஸ்பிஜி கட்டுப்பாட்டின் கீழ் கொண்டுவரப்பட்டது மற்றும் சரக்கு, வெளிநாட்டு தபால் அலுவலகம் மற்றும் ஓடுபாதை பராமரிப்பு ஆகியவற்றில் பணிபுரியும் தற்காலிக பணியாளர்கள் திங்கள்கிழமை முதல் வெள்ளிக்கிழமை பிரதமர் திரும்பும் வரை விமான நிலையத்தில் அனுமதிக்கப்படவில்லை. ஏழு அடுக்கு பாதுகாப்பு சோதனையை முடித்த பின்னரே பயணிகள் அனுமதிக்கப்படுகின்றனர்.

No posts to display