சி.எஸ்.அமுதன் இயக்கிய ரத்தம் படத்தை பற்றிய வெளியான முக்கிய அப்டேட் !!

0
சி.எஸ்.அமுதன் இயக்கிய  ரத்தம் படத்தை பற்றிய வெளியான முக்கிய அப்டேட் !!

நடிகர் விஜய் ஆண்டனியுடன் சிஎஸ் அமுதன் நடிக்கும் ரத்தம் படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் நடிகர் பிறந்தநாளை முன்னிட்டு வெளியிடப்பட்டது. தாடியுடன் விஜய் ஆண்டனி கரும்புகையை கையில் பிடித்தபடி இருக்கும் இந்த போஸ்டரில், ‘நிலம் இருளில் மூழ்கியபோது, ​​ஒரு மனிதன் போராட எழுந்து நின்றான்’ என்ற டேக்லைன் உள்ளது.

இத்திரைப்படம் க்ரைம் நாடகமாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் இயக்குனர் அமுதன் அறியப்பட்ட படங்களில் இருந்து வெகு தொலைவில் உள்ளது. “ஸ்பூஃப் படங்களை எனது பிராண்ட் சினிமாவாக நான் கருதவில்லை. உண்மையில், ரத்தம் போன்ற படங்கள் தான் நான் தயாரிக்க விரும்பினேன், ஆனால் தமிழ் படம் தான் நடந்தது,” என்று படத் தயாரிப்பாளர் கூறுகிறார், “ரதம் ஒரு வரிசையில் அதிகம். விக்ரம் வேதா அல்லது ஒரு விக்ரம், இது ஒரு த்ரில்லரை விட ஒரு க்ரைம் டிராமா மற்றும் செயல்முறையாக வேலை செய்கிறது.”

ரதம் ஒரு த்ரில்லர் என்ற சந்தேகம் நிச்சயமாக இருக்கிறது, ஏனெனில் இந்த படத்தில் விஜய் ஆண்டனி நடிக்கிறார். இந்த ஒத்துழைப்பைப் பற்றி பேசும் அமுதன், ரத்தம் நீண்ட காலமாக தயாரிப்பில் இருந்த ஒரு திட்டம் என்று பகிர்ந்து கொள்கிறார். “உண்மையில், விஜய்யும் நானும் ஒன்றாக ஒரு படத்தில் பணியாற்றுவது குறித்து தொடர்ந்து விவாதித்தோம், ஆனால் ரத்தம் வரை அது நடக்கவில்லை.”

இன்பினிட்டி ஃபிலிம் வென்ச்சர்ஸின் கமல் போஹ்ரா, ஜி தனஞ்செயன், பி பிரதீப் மற்றும் பங்கஜ் போஹ்ரா ஆகியோரின் ஆதரவுடன், ரதம் இங்கிலாந்தில் நடைபெறும் இறுதிக்கட்ட படப்பிடிப்பில் உள்ளது. “படப்பிடிப்பிற்குத் தேவையான நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினருக்கு இடமளிக்க விசா சம்பிரதாயங்கள் முடிவடையும் வரை நாங்கள் காத்திருக்கிறோம்,” என்கிறார் அமுதன்.

ரத்தத்தில் விஜய் ஆண்டனியைத் தவிர, மஹிமா நம்பியார், நந்திதா ஸ்வேதா, ரம்யா நம்பீசன், ஜெகன், நிழல்கள் ரவி, ஜான் மகேந்திரன் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர்.

ரத்தம் படத்திற்கு கண்ணன் இசையமைக்க, ஒளிப்பதிவு மற்றும் படத்தொகுப்பை முறையே கோபி அமர்நாத் மற்றும் சுரேஷ் கையாள்கின்றனர்.

படப்பிடிப்பு முடிந்து விரைவில் வெளியீடு குறித்த தகவல்கள் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

No posts to display