வாரிசு ‘ படப்பிடிப்பு தளத்தில் இருந்து பிரகாஷ் ராஜ் உடனான இந்த புகைப்படத்தை வெளியிட்ட ஷாம் !!

0
வாரிசு ‘ படப்பிடிப்பு தளத்தில் இருந்து பிரகாஷ் ராஜ் உடனான இந்த புகைப்படத்தை வெளியிட்ட  ஷாம்  !!

‘பீஸ்ட் ’ படத்திற்கு பிறகு நடிகர் விஜய் தற்போது வம்சி பைடிபள்ளி இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் ‘வரிசு’ படத்தின் படப்பிடிப்பில் பிஸியாக இருக்கிறார். இப்படத்தில் விஜய், ராஷ்மிகா மந்தனா, பிரகாஷ் ராஜ், ஷாம், சங்கீதா கிரிஷ், பிரபு, குஷ்பு சுந்தர், ஸ்ரீகாந்த், சம்யுக்தா சண்முகநாதன் மற்றும் யோகி பாபு உள்ளிட்ட பெரிய நட்சத்திர பட்டாளமே உள்ளது.

நடிகர் ஷாம் சமீபத்தில் ‘வரிசு’ படப்பிடிப்பில் இருந்து பிரகாஷ் ராஜுடன் இருக்கும் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். பல்துறை நடிகரான பிரகாஷ் ராஜுடன் இணைந்து பணியாற்றுவதில் மகிழ்ச்சியை வெளிப்படுத்தினார். அவரது பதிவில், “என்ன ஒரு ஆளுமை @joinprakashraj பிரகாஷ் ராஜ் சார் ஒரு அற்புதமான நடிகர் மட்டுமல்ல, சிறந்த மனிதர்களும் கூட லவ் யூ ஐயா

‘வாரிசு ‘ திரைப்படம் இந்த ஆண்டு படப்பிடிப்பு தொடங்கியது மற்றும் படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் ஜூன் மாதம் வெளியிடப்பட்டது. படத்தின் இரண்டாவது ஷெட்யூல் படப்பிடிப்பு நடைபெற்று வருகிறது, மேலும் படத்தை 2023 பொங்கல் அன்று வெளியிட திட்டமிட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

இப்படத்தில் விஜய் தற்காலிகமாக இரட்டை வேடங்களில் நடிக்கிறார் என்றும், இது தெலுங்கு மற்றும் தமிழில் வெளியாகும் என்றும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

No posts to display