Friday, April 19, 2024 4:18 am

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 25.07.2022

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

கருங்காலிக்கு போட்டியாக செங்காலி மாலை விற்பனை !

கருங்காலியைத் தொடர்ந்து களத்துக்கு வந்த செங்காலி மாலைகள். முருகன், பைரவருக்கு உகந்தது என...

கார்த்திகை தீபத் திருவிழா: வெள்ளி ரதத்தில் பவனி வந்த உண்ணாமலையம்மன் சமேத அண்ணாமலையார்!

திருவண்ணாமலை கார்த்திகை தீபத் திருவிழாவின் 6ம் நாள், இன்று (நவம்பர் 23)...

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில் நடை திறப்பு : பக்தர்களுக்கு வெளியான குட் நியூஸ்

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில், உலகப் புகழ்பெற்ற பக்தி மையங்களில் ஒன்றாகும். இக்கோவிலில்...

ஆன்மீக பயணம் : விண்ணப்பிக்க இன்றே கடைசி

தமிழ்நாடு இந்து சமய அறநிலையத்துறை சார்பில் ராமேஸ்வரம் ராமநாதசுவாமி கோவிலிலிருந்து காசிவிஸ்வநாதர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மேஷம்: தாமதமாக உங்களுக்கு கவலை அளிக்கும் உங்கள் உறவு தொடர்பான குறிப்பிட்ட பிரச்சனைகளைப் பற்றி ஒரு நிபுணரிடம் பேசுவது உங்களுக்கு உதவியாக இருக்கும். உங்கள் கூட்டாளியின் இந்த குணாதிசயத்திற்கு நீங்கள் அதிக முக்கியத்துவம் கொடுக்கிறீர்கள், இதன் விளைவாக, நீங்கள் அவசர முடிவுகளுக்கு விரைந்து செல்ல விரும்பவில்லை. இந்த உரையாடல் அடுத்த படிகளை தீர்மானிக்க உங்களுக்கு உதவும்.

ரிஷபம்: இன்று உங்கள் உள்ளுணர்வுகளில் கவனம் செலுத்துங்கள். உங்கள் பங்குதாரர் ஏதாவது திட்டமிடுவதற்கான வாய்ப்பு உள்ளது, இது ஒரு நல்ல யோசனையாக இருக்கலாம். இருப்பினும், இது உங்கள் பங்கில் ஒரு வலுவான அர்ப்பணிப்பு உணர்வைக் கோருகிறது. இணைப்பின் வலிமை இதன் மூலம் இறுதி சோதனைக்கு உட்படுத்தப்படும். அத்தகைய ஏற்பாட்டிற்குள் நுழைய நீங்கள் தயாராக இருந்தால், இந்தத் திட்டத்திற்கு உங்கள் ஒப்புதலைக் கொடுங்கள்.

மிதுனம்: உங்கள் காதல் வாழ்க்கை முழுவதும் மங்கலான மற்றும் தெளிவற்றதாக இருக்கும் தோற்றத்தை அளிக்கிறது. நீங்கள் முன்னோக்கி நகரும் எண்ணத்தை கொண்டிருக்கப் போகிறீர்கள், ஆனால் நீங்கள் நிச்சயமாக வெளியேறும் வாய்ப்பு உள்ளது. நீங்கள் அன்பைப் பற்றி விவாதிக்க விரும்பினாலும், நீங்கள் உண்மையில் எப்படி உணர்கிறீர்கள் என்பதைப் பகிர்ந்து கொள்ள விரும்பாமல் இருக்கலாம். விட்டுவிடாதீர்கள், ஏனெனில் இது ஒரு மதிப்புமிக்க கற்றல் அனுபவமாக மாறும் மற்றும் நீங்கள் முன்னேற உதவும்

கடகம் : நெருங்கிய தொடர்பை பாதிக்கும் ஒரு முக்கியமான தேர்வை எடுப்பதற்கு முன், கொஞ்சம் தீவிரமாக சிந்தியுங்கள். விஷயங்கள் வித்தியாசமாக இருக்க விரும்புவதற்கான காரணம் உங்களுக்குத் தெரியும் என்று நீங்கள் நம்பினாலும், இந்த கட்டத்தில் உங்களுக்குத் தேவையான அனைத்து விவரங்களும் உங்களிடம் இல்லாமல் இருக்கலாம். உங்களை தவறாக வழிநடத்தாதீர்கள்; பிரச்சனையில் கவனம் செலுத்துவதை விட, உங்கள் கவனத்தை வேறு இடத்திற்கு மாற்றுவது உங்கள் நலனுக்காக இருக்கும்.

சிம்மம்: இப்போது உறுதியான ஏற்பாடுகளைச் செய்வது நல்ல யோசனையாக இருக்காது, ஏனென்றால் உங்கள் உணர்ச்சிகள் உங்கள் இருக்கும் காதல் துணைக்கு சாதகமாக இருந்து திடீரென்று அவர்கள் மீது சூடான மற்றும் தெளிவற்றதாக உணரலாம். இன்று, உங்களின் எல்லாப் பரிவர்த்தனைகளிலும் உண்மையாகவும் நேர்மையாகவும் இருங்கள், மேலும் கொஞ்சம் உணர்ச்சிவசப்பட்ட முதலீட்டில் விஷயத்தைப் பார்க்க முயற்சிக்கவும்.

கன்னி: உங்கள் நெருங்கிய இணைப்பில் உள்ள குறைகளை சரிசெய்ய முயற்சிக்காமல் மறைத்து வைத்திருந்தால், அந்த பிளவுகளில் சில இன்று தோன்றுவதை நீங்கள் காணலாம். இந்தச் சிக்கல்களைக் கண்டறிந்து, கூடிய விரைவில் தீர்வு காண்பதே உங்கள் சிறந்த நடவடிக்கை. எளிமையாகத் தொடங்குவது, எல்லாவற்றையும் நன்றாக உணரவும், திட்டவட்டமான திட்டத்துடன் முன்னேறவும் விரைவில் உதவும்.

துலாம்: ஒரு கூட்டாளியின் மீதான உங்கள் எதிர்பார்ப்புகளை விட்டுவிட்டு, உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் அவர்களுடன் இணைந்து வாழ அவர்கள் மீது அதிக அழுத்தம் கொடுப்பதை நிறுத்த வேண்டிய நேரம் இது. முடிந்தால், உங்கள் எதிர்பார்ப்புகளில் பகுத்தறிவு இருக்க முயற்சி செய்யுங்கள். நீங்கள் கூட சரியானவர் அல்ல, தவறு செய்யலாம், எனவே மற்றவர்கள் தாங்களாகவே இருக்கட்டும். உங்கள் தோழர் உங்களை நேசிப்பதும் பாராட்டுவதும் முக்கியம், ஆனால் அவர்கள் எல்லா வகையிலும் சரியானவர்களாக இருக்க வேண்டிய அவசியமில்லை.

விருச்சிகம்: இன்று நீங்கள் பழகும் நபரிடம் உங்கள் அன்பை வெளிப்படுத்தும் நாள். எந்தவொரு உறவின் அடிப்படையும் நேர்மை மற்றும் வெளிப்படைத்தன்மை ஆகும், இருப்பினும் சில சமயங்களில் நீங்கள் என்ன சொல்கிறீர்கள் என்பதை சரியாக தெரிவிப்பது கடினம். சில நல்ல செய்திகள் உள்ளன: கடினமான சிக்கலை நீங்கள் எவ்வாறு கையாள்வீர்கள் என்பதில் நீங்கள் மகிழ்ச்சியடைவீர்கள். நீங்கள் உண்மையிலேயே எப்படி உணர்கிறீர்கள் என்பதை நீங்கள் பேசியவுடன், உங்கள் உறவு வலுவாகவும், செல்ல முடியாததாகவும் இருக்கும் என்று சொல்வது பாதுகாப்பானது.

தனுசு: அன்றாட வாழ்க்கையின் அழுத்தங்களிலிருந்து விடுபடுவது சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி உங்கள் முன்னுரிமை பட்டியலில் உள்ளது. இன்று, உங்கள் துணைக்கு ஊருக்கு வெளியே ஒரு காதல் பயணத்திற்குச் செல்ல உங்களைச் சமாதானப்படுத்துவதில் சிரமம் இருக்காது! உங்கள் இருவருக்கும் வேலை செய்யும் இடத்தை நீங்கள் கண்டறிந்தால், நீங்கள் விரும்பும் அமைதியையும் அமைதியையும் அனுபவிக்க முடியும். உங்கள் உறவின் சிற்றின்பமும் ஆர்வமும் கூட முன்னுக்கு வரலாம்.

மகரம்: இன்று நீங்கள் நிலைத்து நிற்க வேண்டும். உங்களிடம் இருக்க வேண்டிய பேச்சுக்கள் உள்ளன, அவற்றில் சில நீங்கள் தொடங்குவதற்கு சவாலாக இருக்கலாம். உங்கள் துணிச்சலான முகத்தை அணிந்துகொண்டு, ஒரு நபருக்கான உங்கள் உணர்வுகளை ஒதுக்கித் தள்ளிவிட்டு, அவற்றை மறைக்க முயற்சிப்பதன் மூலம் அவற்றை மறுப்பதை நிறுத்துங்கள். நீங்கள் எப்படி உணர்கிறீர்கள் என்பதை வெளிப்படுத்துவது பரவாயில்லை, உங்கள் உணர்வுகள் உங்கள் காதல் ஆர்வத்தால் அங்கீகரிக்கப்பட்டு பாராட்டப்படும்.

கும்பம்: காதலை வாழ்வதன் மூலம் அறிய வேண்டிய அனைத்தையும் நீங்கள் கற்றுக்கொண்டாலும், புத்தகங்களில் மூழ்கி மற்றவர்களின் கதைகளைக் கேட்பதன் மூலம் முன்னேற்றத்திற்கான வாய்ப்பு எப்போதும் இருக்கும். டேட்டிங் மற்றும் ஒருவரைப் பற்றி தெரிந்துகொள்வது தொடர்பான உங்களின் பல கவலைகளுக்கு நண்பர்களிடம் கேட்கவோ அல்லது வெளியே இருக்கும் போது டிப்ஸ் எடுக்கவோ தேவையில்லாமல் பதிலளிக்கலாம். உங்கள் வாசிப்புப் பழக்கத்தை விரிவுபடுத்துங்கள்.

மீனம்: நேர்மையும் பாசமும் அரிதானவை மற்றும் விலைமதிப்பற்றவை. நீங்கள் தனிமையில் இருந்தாலும், சரியான நபர் உங்கள் வாழ்க்கையில் நுழைந்து எல்லாவற்றையும் மாற்றும் வரை ஒவ்வொரு நாளும் நேசிப்பதற்கும் மகிழ்வதற்கும் உங்களால் முடிந்த அனைத்தையும் செய்வீர்கள் என்று நீங்களே உறுதியளிக்கலாம். ஏற்கனவே உறவில் இருக்கும் நம்மில் உள்ளவர்களுக்கு, ரீசெட் செய்து, நமக்குத் தெரிந்த நபராக மாறுவதற்கு மிகவும் தாமதமாகாது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்