லாஸ் ஏஞ்சல்ஸ் பூங்காவில் துப்பாக்கிச் சூட்டில் 7 பேர் காயம்

0
லாஸ் ஏஞ்சல்ஸ் பூங்காவில் துப்பாக்கிச் சூட்டில் 7 பேர் காயம்

லாஸ் ஏஞ்சல்ஸ் பூங்காவில் ஞாயிற்றுக்கிழமை கார் கண்காட்சி நடைபெற்றுக் கொண்டிருந்த துப்பாக்கிச் சூட்டில் குறைந்தது ஏழு பேர் காயமடைந்துள்ளனர்.

3:50 மணியளவில் துப்பாக்கிச் சூடு நடந்ததாக LA காவல் துறை தெரிவித்துள்ளது. LA இன் சான் பருத்தித்துறை சுற்றுப்புறத்தில் உள்ள பெக் பூங்காவில். LAPD ட்வீட் செய்தது, இது ஒரு சுறுசுறுப்பான துப்பாக்கிச் சூடு நிலைமை அல்ல, ஆனால் கூடுதல் தகவலை வழங்கவில்லை.

LA தீயணைப்புத் துறை இந்த சம்பவம் கார் ஷோவில் அல்லது அதற்கு அருகில் நடந்ததாகவும், குறைந்தது மூன்று பேர் துப்பாக்கிச் சூட்டுக் காயங்களுக்கு ஆளானதாகவும் அவர்களில் இருவர் ஆபத்தான நிலையில் இருப்பதாகவும் கூறினார். மொத்தம் 7 பேர் காயமடைந்து மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளதாக தீயணைப்புத் துறை தெரிவித்துள்ளது.

பெக் பார்க் லாஸ் ஏஞ்சல்ஸ் நகரத்திலிருந்து தெற்கே சுமார் 20 மைல்கள் (32.19 கிலோமீட்டர்) தொலைவில் உள்ளது.

No posts to display