ஜல்லிக்கட்டு போராளிகளுடன் சூர்யா பயிற்சி எடுக்கும் காட்சிகளை ‘வாடிவாசல்’ குழுவினர் வெளியிட்டுள்ளனர்

0
ஜல்லிக்கட்டு போராளிகளுடன் சூர்யா பயிற்சி எடுக்கும் காட்சிகளை ‘வாடிவாசல்’ குழுவினர் வெளியிட்டுள்ளனர்

நடிகர் சூர்யாவின் பிறந்தநாளை முன்னிட்டு தேசிய விருது பெற்ற நடிகர் சூர்யா ஜல்லிக்கட்டு வீரர்களிடம் பயிற்சி எடுக்கும் வீடியோவை ‘வாடிவாசல்’ படக்குழுவினர் வெளியிட்டுள்ளனர். இந்த தகவலை கலைப்புலி படத்தின் தயாரிப்பாளர் எஸ் தாணு தெரிவித்துள்ளார்.

ஜல்லிக்கட்டு வீரர்களுடன் காளைகளை அடக்குவதற்காக சூர்யா போர்க்களத்திற்குள் நுழைவதை இந்த வீடியோவில் காட்டுகிறது. காட்சிகள் எங்களுக்காக என்ன காத்திருக்கிறது மற்றும் அணியின் அர்ப்பணிப்பு பற்றிய எதிர்பார்ப்புகளை அமைக்கிறது. ரசிகர்கள் மற்றும் பொது பார்வையாளர்களிடையே குழப்பத்தை ஏற்படுத்துவதைத் தவிர்ப்பதற்காக ‘டீசர் அல்ல’ என்ற டேக்லைனுடன் வீடியோ தலைப்பு வைக்கப்பட்டுள்ளது.
காளை விளையாட்டான ஜல்லிக்கட்டு நாவலை தழுவி எடுக்கப்பட்ட படம் ‘வாடிவாசல்’. வெற்றிமாறன் இயக்கத்தில் சூர்யா முதன்முறையாக நடிக்கும் படம் என்பதால், இந்த படம் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட திட்டங்களில் ஒன்றாகும்.

2022 ஏப்ரலில் சென்னையின் புறநகரில் இப்படத்திற்கான டெஸ்ட் ஷூட் நடத்தப்பட்டது உங்களுக்கு நினைவிருக்கிறது. காளையுடன் சூர்யாவின் சோதனை படப்பிடிப்பின் படங்கள் வைரலாகி வருகின்றன.
தொழில் ரீதியாக, இயக்குனர்கள் சிவா, டி.ஜே.ஞானவேல், சுதா கொங்கரா மற்றும் ஆர் ரவிக்குமார் ஆகியோருடன் சூர்யா இன்னும் சில திட்டங்களைக் கொண்டுள்ளார். சூர்யா 2023 இல் இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜுடன் ‘விக்ரம் 3’ படத்திற்காக ஒப்பந்தம் செய்வார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

No posts to display