பிருத்விராஜின் அடுத்த ‘கபா’வில் இணையும் தேசிய விருது வென்ற அபர்ணா பாலமுரளி!

0
பிருத்விராஜின் அடுத்த ‘கபா’வில் இணையும் தேசிய விருது வென்ற அபர்ணா பாலமுரளி!

தமிழ் மற்றும் மலையாள சினிமாவில் நடிகையும் பின்னணி பாடகியுமான அபர்ணா முரளி வெள்ளிக்கிழமை 68வது தேசிய திரைப்பட விருதுகளில் சிறந்த நடிகைக்கான விருதை பெற்றார். மதிப்புமிக்க விருதை வென்ற ஒரு நாளுக்குப் பிறகு, ‘காபா’ படத்தில் நடிகர் பிருத்விராஜுக்கு ஜோடியாக அபர்ணா நடிக்கவுள்ளதாக சமீபத்திய தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

மஞ்சு வாரியர் முதலில் காபாவில் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டார். ஆனால் சமீபத்தில், எச் வினோத் இயக்கத்தில் அஜீத் குமாரின் வரவிருக்கும் படமான ஏகே 61 படத்திற்கான தனது உறுதிப்பாட்டின் காரணமாக அவர் விலகினார். இப்படத்தில் மஞ்சு வாரியரின் பாத்திரத்திற்கு பதிலாக அபர்ணா பாலமுரளி நடிக்கவுள்ளதாக வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. எனினும், இது தொடர்பான அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு எதுவும் இதுவரை வெளியாகவில்லை

அய்யப்பனும் கோஷியும் நடிகர் இயக்குனர் ஷாஜி கைலாஸுடன் கேங்ஸ்டர் த்ரில்லர் காபா படத்திற்காக இணைந்தார். இத்திரைப்படத்தின் திரைக்கதை முதன்மையாக ஜி.ஆர்.இந்துகோபனின் நன்கு அறியப்பட்ட நாவலான ஷங்குமுகியை அடிப்படையாகக் கொண்டது. இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு திருவனந்தபுரத்தில் நடைபெற்று வருகிறது. இதன் படப்பிடிப்பு ஜூலை 15ஆம் தேதி பூஜையுடன் தொடங்கியது.

காபாவில் பிருத்விராஜ் மற்றும் ஆசிப் அலி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர், இந்திரன்ஸ், ஆர்கே ராகேஷ் போரோ மற்றும் அன்னா பென் ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். படத்தின் கதை திருவனந்தபுரத்தின் சுற்றுப்புற கும்பல்களின் வரலாற்று கடந்த காலத்தை சுற்றி வருகிறது. இது டோல்வின் குரியாகோஸ், ஜினு வி ஆபிரகாம் மற்றும் திலீஷ் நாயர் ஆகியோரால் தயாரிக்கப்பட்டது மற்றும் கேரள எழுத்தாளர்கள் சங்கத்தின் திரைப்பட பணியாளர்கள் கூட்டமைப்பு மற்றும் ட்ரீம்ஸ் தியேட்டர் பேனர்களின் கீழ் வழங்கப்படுகிறது.

No posts to display