வ.உ.சி வெள்ளிப் பதக்கம் வென்ற நீரஜ் சோப்ராவை ஸ்டாலின் பாராட்டினார்

0
வ.உ.சி வெள்ளிப் பதக்கம் வென்ற நீரஜ் சோப்ராவை ஸ்டாலின் பாராட்டினார்

உலக தடகள சாம்பியன்ஷிப் 2022ல் யூஜினில் நான்காவது முயற்சியில் 88.13 மீட்டர் தூரம் எறிந்து வெள்ளிப் பதக்கம் வென்ற டோக்கியோ 2020 ஒலிம்பிக்ஸ் ஈட்டி எறிதல் சாம்பியன் நீரஜ் சோப்ராவுக்கு தமிழக முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலின் ஞாயிற்றுக்கிழமை வாழ்த்து தெரிவித்தார்.

அவர் ட்வீட் செய்துள்ளார், “#நீரஜ்சோப்ரா மீண்டும் ஒருமுறை வரலாற்றை எழுதினார்! #உலக தடகள சாம்பியன்ஷிப்பில் பதக்கம் வென்ற இரண்டாவது இந்திய மற்றும் முதல் இந்திய ஆண் தடகள வீராங்கனை ஆனதற்கு வாழ்த்துகள். மிகப்பெரிய அரங்கில் அவர் சாதித்து வரும் நிலையான சிறப்பிற்காக இந்தியா பெருமை கொள்கிறது!” (sic)

நீரஜ், உலக சாம்பியன்ஷிப்பில் வெள்ளிப் பதக்கம் வென்ற இந்தியாவின் முதல் தடகள வீராங்கனை ஆனார், மேலும் 2003 இல் பாரிஸ் வேர்ல்ட்ஸில் புகழ்பெற்ற நீளம் தாண்டுதல் வீரரான அஞ்சு பாபி ஜார்ஜ் மூன்றாவது இடத்தைப் பிடித்த பிறகு மேடையில் வெற்றி பெற்ற இரண்டாவது இடத்தைப் பிடித்தார்.

No posts to display