Sunday, April 14, 2024 3:47 am

தனது குழந்தையின் பிறந்த நாளை கொண்டாடிய பிரியங்கா சோப்ராவின் புகைப்படம் இணையத்தில் வைரல் !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

பிரியங்கா சோப்ரா தனது 40வது பிறந்தநாளை மெக்சிகோவில் தனது அன்புக்குரியவர்களுடன் கொண்டாடினார். நடிகையின் கணவர் நிக் ஜோனாஸ் அவர்களின் குடும்பத்தினர் மற்றும் நெருங்கிய நண்பர்கள் கலந்துகொண்ட கடற்கரையோர பாஷ் ஒன்றை நடத்தினார். அவர் புகைப்படங்களை பகிர்ந்து கொள்வார் என அவரது ரசிகர்கள் காத்திருந்த நிலையில், தற்போது அது வந்துள்ளது.

இன்ஸ்டாகிராமில் அவர் வெளியிட்ட ஒரு புகைப்படத்தில், மால்டி மேரி இளஞ்சிவப்பு நிற பாவாடையுடன் ‘6 மாதங்கள்’ அணிந்திருப்பதைக் காணலாம். வில்லுடன் கூடிய வெள்ளை முடியையும் அணிந்திருந்தாள். பிரியங்கா சோப்ரா மால்டி மேரியின் முகத்தில் ஒரு வெள்ளை இதயத்தை வைத்தாலும், குழந்தை ஒரு ஜோடி இளஞ்சிவப்பு சன்கிளாஸை அசைப்பது போல் இருந்தது. படத்தில், பிரியங்கா அவர்களின் மகளைத் தன் கைகளில் பிடித்திருந்தபோது, ​​நிக், ‘ஹேப்பி 6 மாத்ஸ் பி-டே எம்எம் (மால்டி மேரி)’ என்று எழுதப்பட்ட ஒரு சிறிய கேக்கைக் காட்டினார்.

“இந்த ஆண்டு நான் பெற்ற பிறந்தநாள் அன்பினால் நான் மிகவும் மகிழ்ந்தேன். ????அழகிய டிஎம்கள், ஆச்சரியங்கள், அழைப்புகள், குறுஞ்செய்திகள் மற்றும் பெரிய அரவணைப்புகள் அந்த நாளை மேலும் பிரகாசமாக்கியது மற்றும் உண்மையிலேயே என்னை சிறப்புற உணர வைத்தது. அனைவருக்கும் நன்றி யாரை அடைந்தது, அது உலகம் என்று பொருள். இதோ என் வாழ்நாள் முழுவதும் ஆரம்பம் வேலை முன்னணியில், பிரியங்கா சோப்ரா ஹாலிவுட் படத்தில் சாம் ஹியூகன் மற்றும் செலின் டியான் ஆகியோருடன் இட்ஸ் ஆல் கம்மிங் பேக் டு மீ நடிக்கவுள்ளார். அவர் ருஸ்ஸோ சகோதரர்களின் தொடரான ​​சிட்டாடலிலும் இடம்பெறுவார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்