அஜித் 61 படத்திற்காக உடல் எடையை தாறுமாறாக குறைத்த அஜித் !! ஜிம்மில் எடுக்கப்பட்ட மாஸ் புகைப்படம்.

0
அஜித் 61 படத்திற்காக உடல் எடையை தாறுமாறாக குறைத்த அஜித் !! ஜிம்மில் எடுக்கப்பட்ட மாஸ் புகைப்படம்.

அஜித்குமார் நடிப்பில் உருவாகி வரும் ஏகே61 திரைப்படம் விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருகிறது. அவர் ஹெச் வினோத் மற்றும் போனி கபூருடன் தொடர்ந்து மூன்றாவது முறையாக பேங்க் ஹீஸ்ட் த்ரில்லரில் இணைந்து பணியாற்றினார்.

லண்டனில் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டிருந்த நடிகர் அஜித்குமார் சென்னை திரும்பியுள்ளார்.ஹெச் வினோத் இயக்கத்தில் ஏகே 61 படத்தின் சூட்டிங்கில் மும்முரமாக பங்கேற்ற அஜித், இடையில் சிறிது கேப் எடுத்துக் கொண்டு வெளிநாட்டிற்கு சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டார்.

வலிமை படத்தில், தெலுங்கு நடிகர் கார்த்திகேயாவை வில்லனாக அறிமுகம் செய்து வைத்த படக்குழு, ‘ஏகே 61’ படத்தில் மற்றொரு தெலுங்கு நடிகர் அஜய்யை முக்கிய கதாப்பாத்திரத்தில் நடிக்க வைக்க திட்டமிட்டுள்ளது.

இந்நிலையில், ஐரோப்பிய சுற்றுப்பயணம் முடிந்து அஜித்குமார் செனை திரும்பியுள்ளார். நடிகர் அஜித்குமார் சென்னை விமான நிலையம் வந்த புகைப்படங்கள் வைரலாகி வருகிறது. இனிமேல் ‘ஏகே 61’ பட ஷூட்டிங்கில் அஜித் கலந்துகொள்வார் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

இந்நிலையில் இப்பொழுது ஒரு புகைப்படம் வெளியாகி அது உண்மை என நிரூபித்து விட்டது. நடிகர் அஜித் ரசிகர் ஒருவர் உடன் இணைந்து லேட்டஸ்ட்டாக எடுத்துக்கொண்ட புகைப்படம் ஒன்று இணையதளத்தில் வைரலாகி வருகிறது இதோ நீங்களே பாருங்கள் அஜித் செம பிட்டாக மாஸாக இருக்கும் புகைப்படம்.

No posts to display