ரயில் நிலையத்தில் பெண் கூட்டு பலாத்காரம் செய்யப்பட்ட 4 பேர் கைது

0
ரயில் நிலையத்தில் பெண் கூட்டு பலாத்காரம் செய்யப்பட்ட 4 பேர் கைது

வியாழக்கிழமை இரவு புது தில்லி ரயில் நிலையத்தில் கூட்டுப் பலாத்காரம் செய்யப்பட்டதாகக் கூறப்படும் வழக்கு பதிவாகியதைத் தொடர்ந்து நான்கு பேர் கைது செய்யப்பட்டதாக டெல்லி காவல்துறை தெரிவித்துள்ளது.

ரயில் நிலைய பிளாட்பாரம் 8 மற்றும் 9ல் உள்ள மின் பராமரிப்பு ஊழியர்களின் குடிசையில் 30 வயது பெண் பலாத்காரம் செய்யப்பட்டார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் மின்சாரத் துறையில் ரயில்வே ஊழியர்கள்.

வியாழன் இரவு 8-9 ரயில் நிலைய நடைமேடையில் உள்ள மின் பராமரிப்பு பணியாளர் குடிசையில் பாதிக்கப்பட்ட 30 வயதுடைய பெண் பலாத்காரம் செய்யப்பட்டார். குற்றம் சாட்டப்பட்ட 4 பேரும் மின்சாரத் துறையில் ரயில்வே ஊழியர்கள் மற்றும் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்” என்று ரயில்வே டிசிபி ஹரேந்திர சிங் கூறினார்.

ஜூலை 16 அன்று, 15 வயது சிறுமியை பலாத்காரம் செய்து கொலை செய்ய முயன்றதாகக் கூறப்படும் விவகாரத்தில் தில்லி காவல் துறைக்கு தில்லி மகளிர் ஆணையம் சனிக்கிழமை நோட்டீஸ் அனுப்பியது. அவர் தினக்கூலி தொழிலாளி என்றும், குடும்பத்துடன் டெல்லியில் வசித்து வருவதாகவும் சிறுமியின் தந்தை கமிஷனிடம் தெரிவித்தார்.

தனது 15 வயது மகள் செருப்பு தொழிற்சாலையில் வேலை பார்த்து வந்ததாக அவர் தெரிவித்தார். ஒரு நாள் செருப்புத் தொழிற்சாலையின் ஒப்பந்ததாரர் தனது மனைவிக்கு உடல்நலக்குறைவு காரணமாக தனது மகளை தனது வீட்டிற்கு அழைத்துச் சென்று சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக புகார்தாரர் குற்றம் சாட்டினார்.

ஜூலை 5, 2022 அன்று, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் தனது மகளை வலுக்கட்டாயமாக ஆசிட் குடிக்க வைத்ததாகவும் அவர் குற்றம் சாட்டினார். DCW தலைவர் ஸ்வாதி மாலிவால் இந்த விஷயத்தை அறிந்து டெல்லி காவல்துறைக்கு நோட்டீஸ் அனுப்பியுள்ளார். இந்த விவகாரத்தில் எப்ஐஆர் பதிவு செய்யப்பட்டு கைது செய்யப்பட்ட குற்றவாளிகளின் விவரங்களை ஆணையம் கேட்டுள்ளது.

இந்த மாத தொடக்கத்தில், வடகிழக்கு டெல்லியில் 4 வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக ஒருவர் டெல்லி போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டார். சிறுமி தனிமையில் இருந்ததைக் கண்டு, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் அவளிடம் தவறாக நடந்து கொண்டதாக போலீஸார் தெரிவித்தனர்.

விசாரணையில், பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் தாயார், ஒரு நபர் தனது மகளை பாலியல் வன்கொடுமை செய்ததாக கூறினார். “இரண்டு குடும்பங்களும் ஒரே கட்டிடத்தில் வசிக்கின்றன மற்றும் கூலி வேலைகளில் ஈடுபட்டுள்ளன.

பாதிக்கப்பட்ட சிறுமிக்கு ஆலோசனை வழங்கப்பட்டுள்ளது. மேலும், உரிய நடைமுறையைப் பின்பற்றி, இந்திய தண்டனைச் சட்டம் (ஐபிசி) மற்றும் போக்சோ சட்டத்தின் 376 மற்றும் 377 ஆகிய பிரிவுகளின் கீழ் வழக்குப் பதிவு செய்யப்பட்டு, குற்றம் சாட்டப்பட்ட நபர் (வயது 20-21) கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்” என்று போலீஸார் தெரிவித்தனர்.

No posts to display