மோகன் ஜியின் பகாசுரன் படத்தை பற்றிய முக்கியமான அப்டேட் இதோ !!

0
மோகன் ஜியின் பகாசுரன் படத்தை பற்றிய முக்கியமான அப்டேட் இதோ !!

திரௌபதி மற்றும் ருத்ர தாண்டவம் ஆகிய படங்களுக்கு பெயர் பெற்ற இயக்குனர் மோகன் ஜி பகாசுரன் என்ற படத்தை இயக்கவுள்ளார் என்று முன்னர் தெரிவித்திருந்தோம். தற்போது இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு நிறைவடைந்துள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. படத்தின் குழுவுடன் ஒரு படத்தைப் பகிர்ந்து கொள்ளும்போது திரைப்பட தயாரிப்பாளர் ட்விட்டரில் வளர்ச்சியை அறிவித்தார்.

“இறைவன் ஈசன் ஆசியுடன், பகாசுரன் படத்தின் படப்பிடிப்பு வெற்றிகரமாக நிறைவடைந்துள்ளது… படத்தில் பணியாற்றிய அனைவருக்கும் எனது மனமார்ந்த நன்றிகள்… விரைவில் திரைக்கு வரும்” என்று மோகன் ஜி எழுதியுள்ளார். மேலும் இப்படத்தில் முக்கிய வேடங்களில் ஒன்றாக நடிக்கும் செல்வராகவனுடன் ஒரு செல்ஃபியை ட்வீட் செய்து அதை “கனவு செல்ஃபி” என்று குறிப்பிட்டுள்ளார்.

பகாசுரன் நட்டியுடன் இணைந்து நடிக்கிறார் மற்றும் சாம் சிஎஸ் இசையமைத்துள்ளார். படத்தை ஜிஎம் பிலிம் கார்ப்பரேஷன் நிறுவனம் தயாரிக்கிறது.

வெளியீட்டு தேதியை தயாரிப்பாளர்கள் இன்னும் அறிவிக்கவில்லை.

No posts to display