மீண்டும் இணையும் கமல்ஹாசன் மற்றும் ஃபகத் பாசில்?

0
மீண்டும் இணையும் கமல்ஹாசன் மற்றும் ஃபகத் பாசில்?

மலையாள திரைப்பட தயாரிப்பாளர் மகேஷ் நாராயணனுடன் கமல்ஹாசன் ஒரு புதிய படத்தில் இணைவது பற்றி முன்பே தெரிவித்திருந்தோம். சமீபத்திய நேர்காணலில், கமல் இந்தியன் 2 ஐ முடித்த பிறகு படப்பிடிப்பைத் தொடங்க திட்டமிட்டுள்ளதாக பிந்தையவர் உறுதிப்படுத்தினார். இயக்குனர் ஃபஹத் பாசிலும் இந்த திட்டத்தின் ஒரு பகுதியாக இருக்கலாம் என்று சுட்டிக்காட்டினார்.

மகேஷ் நாராயணன் இதற்கு முன்பு ஃபஹத் டேக் ஆஃப், சியூ சூன் மற்றும் மாலிக் ஆகிய படங்களை இயக்கியுள்ளார். நடிகரின் வரவிருக்கும் வெளியீடான மலையன்குஞ்சுவுக்கும் அவர் திரைக்கதை அமைத்துள்ளார். ப்ரீ புரொடக்‌ஷன் பணிகளைத் தொடங்கியுள்ளதாகவும், மற்ற அப்டேட்கள் தயாரிப்பு நிறுவனமான ராஜ் கமல் பிலிம்ஸ் இன்டர்நேஷனல் மூலம் விரைவில் பகிரப்படும் என்றும் இயக்குனர் மேலும் கூறினார்.

கமலின் விக்ரம் படத்தில் கடைசியாகப் பார்த்த ஃபஹத், எதிர்காலத்தில் கமலுடன் மீண்டும் இணைவது குறித்து தனது சமீபத்திய சில நேர்காணல்களிலும் கூறியுள்ளார்.

No posts to display