சிபி சத்யராஜின் வட்டம் டிஸ்னி+ஹாட்ஸ்டாரில் நேரடி டிஜிட்டல் வெளியீடு !!

0
சிபி சத்யராஜின் வட்டம் டிஸ்னி+ஹாட்ஸ்டாரில் நேரடி டிஜிட்டல் வெளியீடு !!

டிஸ்னி+ஹாட்ஸ்டார் OTT தளத்தில் சிபி சத்யராஜ் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கவிருக்கும் தமிழ்த் திரைப்படமான வட்டம்.

கமலக்கண்ணன் இயக்கியுள்ள இப்படத்தை ட்ரீம் வாரியர் பிக்சர்ஸ் சார்பில் எஸ்ஆர் பிரகாஷ் பாபு மற்றும் எஸ்ஆர் பிரபு ஆகியோர் தயாரித்துள்ளனர். சூது கவ்வும் படத்தின் கதையை நலன் குமாரசாமியுடன் இணைந்து எழுதிய ஸ்ரீனிவாஸ் கவிநயம் இந்தப் படத்தை எழுதியுள்ளார்.

இயக்குனரின் கூற்றுப்படி, வட்டம் என்பது 24 மணிநேரத்தில் தொடர்ச்சியான கொந்தளிப்பான நிகழ்வுகளை அனுபவிக்கும் ஒரு சில கதாபாத்திரங்களைச் சுற்றி சுழலும் ஒரு எட்ஜ்-ஆஃப் தி சீட் த்ரில்லர் மற்றும் அது அவர்களின் வாழ்க்கையையும் வாழ்க்கையைப் பற்றிய கருத்தையும் எப்போதும் மாற்றுகிறது.

படத்தைப் பற்றி சிபி சத்யராஜ் கூறும்போது, ​​”வட்டம் எனது கேரியரில் முக்கியமான படம், இது மதிப்புமிக்க ட்ரீம் வாரியர் பிக்சர்ஸுடன் எனது முதல் தொடர்பைக் குறிக்கிறது. சினிமா மீதான ஆர்வம் மற்றும் அவர்களின் தொடர்ச்சியான தேடலுக்காக எஸ்.ஆர்.பிரபு மற்றும் எஸ்.ஆர்.பிரகாஷ் ஆகியோரை நான் எப்போதும் பாராட்டுகிறேன். தனித்துவமான உள்ளடக்கம் மற்றும் அதையே சிறந்த தரத்தில் வழங்குதல்.”

பெரிய லட்சியங்கள் இல்லாத, ஆனால் அந்த தருணத்தை வாழ விரும்பும் மனோ என்ற மகிழ்ச்சியான சிறுவனாக நடிக்கிறார் என்று குறிப்பிட்ட சிபி சத்யராஜ், ஒரு எளிய பக்கத்து வீட்டு பையனாக நடிக்க வேண்டும் என்ற தனது நீண்ட நாள் ஆசையை வட்டம் பூர்த்தி செய்திருப்பதாக கூறினார்.

“நான் கதாநாயகன் என்றாலும், படத்தில் மற்ற கதாபாத்திரங்களுக்கு சமமான முக்கியத்துவம் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது, குறிப்பாக ஆண்ட்ரியா ஜெர்மியா மற்றும் அதுல்யா ரவி நடித்த கதாபாத்திரங்களுக்கு” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

No posts to display