சந்தானத்தின் குலு குலு படத்தின் முதல் சிங்கிள் இதோ !!

0
சந்தானத்தின் குலு குலு படத்தின்  முதல் சிங்கிள் இதோ  !!

இசையமைப்பாளர் சந்தோஷ் நாராயணன் ட்விட்டரில் சந்தானத்தின் குலு குலுவின் மாட்ன காலி என்ற சிங்கிள் பாடலை வெளியிட்டார். இசையமைப்பாளர் இந்த பாடலை பதிவேற்றிய செய்தியுடன், “இதை எனது அனைத்து இயக்குனர்களுக்கும் தமிழ் திரையுலக சகோதரத்துவத்திற்கும் அர்ப்பணிக்கிறேன். உற்சாகமாக” படத்தின் காட்சிகளுடன் இடைக்கணிக்கப்பட்ட இசை வீடியோவில், இசையமைப்பாளர் தனது க்ரூவி ட்யூன்களுக்காக ஒரு காலை அசைக்கிறார்.

இயக்குனர் ரத்ன குமார் ‘மாத்ன காலி’ படத்தின் பாடல்களை எழுதியுள்ளார், பாடலாசிரியர் விவேக் ஒலிப்பதிவுக்கு எழுத உள்ளார். ட்ராக் லிஸ்ட்டில் உள்ள மற்ற பாடல்கள் குறித்த தகவல்கள் இன்னும் வெளியாகவில்லை.

மேயாத மான் புகழ் ரத்ன குமார் இயக்கத்தில் ராஜ் நாராயணனின் சர்க்கிள் பாக்ஸ் எண்டர்டெயின்மென்ட் மூலம் சந்தானம் நடிக்கும் படம் குலு குலு. உதயநிதி ஸ்டாலின் தனது ரெட் ஜெயன்ட் மூவிஸ் பேனரில் படத்தை விநியோகம் செய்து வரும் நிலையில், படத்தின் சாட்டிலைட் உரிமையை சன் டிவி வாங்கியுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

இப்படத்தில் அதுல்யா ரவி, ஜார்ஜ் மேரியன் மற்றும் பிரதீப் ராவத் ஆகியோருடன் சந்தானத்தின் லொள்ளு சபா நடிகர்களான மாறன் மற்றும் சேசு ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். ஆக்‌ஷன்-காமெடி படமான இப்படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் ஆறு நாட்களுக்கு முன்பு படத்தின் டீசரை வெளியிட்டனர். இப்படம் தற்போது 29 ஜூலை 2022 அன்று வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

No posts to display