இன்றைய ராசிபலன் இதோ 19.7.2022

0
இன்றைய ராசிபலன் இதோ 19.7.2022

மேஷம்: சமநிலைப்படுத்தும் செயல்கள் ஆரோக்கியமான உறவுகளின் இன்றியமையாத அங்கமாகும். இன்று, நீங்கள் எவ்வளவு கொடுக்கிறீர்கள் என்பதையும், அதற்கு ஈடாக நீங்கள் அறுவடை செய்கிறீர்கள் என்பதையும் பற்றிய விழிப்புணர்வு உங்களுக்கு அதிகமாக இருக்கும். உங்கள் இதயத்தில் மனக்கசப்பைக் கொண்டிருக்கும் போது ஒரு இனிமையான முகத்தை அணிவதில் எந்த நோக்கமும் இல்லை. இந்த சிக்கலின் சிக்கல்களைப் புரிந்துகொள்வது முக்கியம். கருணை மற்றும் நேர்மையான முறையில் இதைச் செய்யுங்கள்.

ரிஷபம்: உங்கள் தற்போதைய உறவில் நீங்கள் இப்போது அனுபவித்து வரும் பிரச்சினைக்கு தீர்வு காண உங்களுக்கு உதவக்கூடிய ஒரு தொழில்முறை அல்லது மூன்றாவது நபரின் வழிகாட்டலைப் பெற பரிந்துரைக்கப்படுகிறது. உங்கள் இருவருக்கும் இந்த நேரத்தில் ஒரு சவாலாக இருக்கும் எதிர்மறையில் கவனம் செலுத்தும் போக்கு உள்ளது. ஆரோக்கியமான உரையாடலை நடத்தி, மேலும் உற்சாகமான மற்றும் நம்பிக்கையான கண்ணோட்டத்துடன் வெளியே வாருங்கள்.

மிதுனம்: ஒரு காலத்தில் உங்களுக்குத் தெரிந்த ஒருவர் மீது மீண்டும் பாசத்தை அனுபவிக்கப் போகிறீர்கள். அவர்கள் இருக்கும் போது நீங்கள் அவர்களை கவனிக்காமல் இருந்திருக்கலாம். உங்கள் உணர்ச்சிகளை நீங்கள் மீண்டும் சந்தித்தால் கட்டுப்பாட்டை மீறலாம். நீங்கள் இயல்பாகவே ஒதுக்கப்பட்ட நபராக இருப்பதால், இந்தத் தகவல்கள் அனைத்தையும் மறைக்க நீங்கள் பெரும்பாலும் முயற்சி செய்வீர்கள்; இருப்பினும், அதைப் பற்றி சிந்திக்க பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.

கடகம்: உங்கள் வாழ்க்கையில் நீங்கள் விரும்பும் நபர் உங்கள் உலக சொத்துக்களால் அல்லது உங்கள் கல்வி அளவுகோல் காரணமாக உங்கள் வாழ்க்கையில் வரப் போவதில்லை. புலன்களின் புலப்படும் உலகத்திற்கு அப்பாற்பட்ட ஆன்மீக பண்புகள் மற்றும் வாழ்க்கையின் தத்துவத்தின் விழிப்புணர்வு ஆகியவை நீங்கள் வெற்றிபெற வேண்டும். நீங்கள் ஒரு புதிய மட்டத்தில் தொடர்புகொண்டு அவை வரும் வரை காத்திருக்கும்போது விஷயங்கள் உங்களிடம் வரும்.

சிம்மம்: உங்கள் காதல் வாழ்க்கை என்று வரும்போது, ​​இன்று நீங்கள் எதை வேண்டுமானாலும் செய்யலாம். ஆயினும்கூட, நீங்கள் எந்த விஷயத்தில் குற்ற உணர்ச்சியுடன் இருக்கிறீர்கள் என்பதைப் பற்றிய உண்மையை உங்களுக்கு நெருக்கமான நபரிடம் தெரிவிக்கவும். நீங்கள் வீட்டிலோ அல்லது நீங்கள் வசதியாக இருக்கும் மற்றொரு தனிப்பட்ட அமைப்பிலோ பேசினால், நிலைமையை சரிசெய்ய இது உதவும். அதன் பிறகு, நீங்கள் உங்கள் நாளைக் கழிக்கவும், நீங்கள் விரும்பியபடி செய்யவும் சுதந்திரமாக இருக்கிறீர்கள்.

கன்னி: நீங்கள் யார் என்பதை மீண்டும் கண்டுபிடித்து மகிழுங்கள்! உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவருடன் எந்த விதமான வழக்கத்திற்கு மாறான செயலிலும் நீங்கள் பங்கேற்கும் வரை, நீங்கள் இருவரும் ஒன்றாக அற்புதமான நேரத்தை அனுபவிப்பீர்கள். டேட்டிங் என்று வரும்போது நீங்கள் எந்த விதமான முறையிலும் விழுவதைத் தவிர்க்க வேண்டும், அதற்குப் பதிலாக மிகவும் தனித்துவமான மற்றும் ஆக்கப்பூர்வமான அணுகுமுறையைத் தேர்வுசெய்ய வேண்டும். நீங்கள் ஆடை அணிவதை மாற்றுவது தொடங்குவதற்கு ஒரு நல்ல இடம்.

துலாம்: வாழ்க்கையில் நீங்கள் உண்மையிலேயே விரும்புவதைக் கையாள்வது நல்லது. உங்கள் வாழ்க்கையில் நீங்கள் விரும்பும் விஷயங்களைப் பற்றி பகல் கனவு காண இன்று ஒரு நல்ல நாள். நீங்கள் எப்பொழுதும் போற்றும் ஒருவருடன் காதலில் ஈடுபடுவது எப்படி இருக்கும் என்று நீங்கள் கற்பனை செய்து கொண்டிருக்கலாம். அவர்கள் ஏற்கனவே உங்கள் வாழ்க்கையின் ஒரு பகுதியாக இல்லை என்றால், பொறுமையாக இருக்க வேண்டாம். உங்கள் லட்சியங்களை நிறைவேற்ற நேரம் எடுக்கும், எனவே பொறுமையாக இருங்கள்.

விருச்சிகம்: உங்கள் எண்ணங்களையும் உணர்வுகளையும் வெளிப்படையாக வெளிப்படுத்துவதே இப்போது உங்களுக்காக நீங்கள் செய்யக்கூடிய சிறந்த விஷயம். நேசிப்பவரின் புதைந்திருக்கும் பதற்றத்தை விடுவிப்பதில் நீங்கள் இன்று கவனம் செலுத்த வேண்டும். ஒரு படி பின்வாங்கி, நிலைமையை மிகவும் யதார்த்தமான கண்ணோட்டத்தில் பாருங்கள். நீங்கள் எதிர்பார்த்தபடி விஷயங்கள் நடக்கவில்லை என்றால், உங்களை சோர்வடைய விடாதீர்கள். நைட்டி-கிரிட்டி வேலை செய்து கொள்ளுங்கள்.

தனுசு: அர்ப்பணிப்புடன் செயல்படுவீர்கள். பாரம்பரிய காதல் நீங்கள் தேடுவது இல்லாமல் இருக்கலாம். குறைவான ரெஜிமென்ட் சூழலையும் பெரும்பாலான மக்கள் விரும்பாத விஷயங்களைச் செய்வதற்கான சுதந்திரத்தையும் நீங்கள் விரும்புவது சாத்தியம். நீங்கள் வீட்டிலிருந்து வேலை செய்ய விரும்பினாலும் அல்லது பெற்றோரைப் பற்றி பேச விரும்பினாலும், உங்களுக்கு பல விருப்பங்கள் உள்ளன. இவை உங்கள் துணையுடன் விவாதிக்க சிறந்த தலைப்புகள்.

மகரம்: இன்று காதல் மற்றும் திருமணம் முக்கிய விஷயமாக விவாதிக்கப்படும். நீங்கள் திருமணம் செய்துகொள்ளும் எண்ணத்தில் இருந்தால் உங்களுக்காக ஒரு சிறந்த செய்தி உள்ளது. எதிர்பாராதவிதமாக, உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவருக்கு உங்களைப் போன்ற எண்ணங்கள் இருந்திருக்கலாம். ஒரு நீண்ட கால நிச்சயமற்ற நிலை இறுதியாக முடிவுக்கு வரலாம், இது உங்களுக்கு மிகவும் இனிமையான அனுபவமாக இருக்கலாம். தலைமை தாங்கி உங்கள் கூட்டாளருக்கு முன்மொழியுங்கள்.

கும்பம்: இந்த நாள் புதிய துணையுடன் காதல் உறவின் தொடக்கத்தைக் குறிக்கிறது. எப்போதும் உங்கள் சிறந்த பாதத்தை முன்னோக்கி வைத்து, இரக்கமாகவும் அச்சமின்றியும் இருங்கள். நிச்சயமாக, இது மற்ற நபரை ஈர்க்கும். எவ்வாறாயினும், உங்களுடன் நேர்மையாக இருக்க வேண்டும், ஏனெனில் எந்தவொரு ஏமாற்றும் எதிர்காலத்தில் உங்கள் தொடர்பை பாதிக்கலாம். இதன் விளைவாக, நீங்கள் இருவரும் ஆரம்பத்தில் இருந்தே நேர்மையாகவும் வெளிப்படையாகவும் இருந்தால் நல்லது.

மீனம்: நீங்கள் இன்னும் அன்பைத் தேடுகிறீர்களானால், உங்கள் டேட்டிங் இலக்குகளை மறு மதிப்பீடு செய்ய சிறிது நேரம் எடுத்துக்கொள்ள வேண்டும். கடந்த காலத்தில் நீங்கள் தவறான நபர்களுடன் டேட்டிங் செய்ததால், நீங்கள் மோசமான காதல் வாழ்க்கையைப் பெற்றிருக்கிறீர்கள். நீங்கள் இப்போது சோர்வாக உணர்கிறீர்கள். உங்களை மகிழ்ச்சியடையச் செய்பவர், உங்களை ஆசையால் பைத்தியமாக்குபவர் அல்ல, உங்கள் விருப்பமாக இருக்க வேண்டும். உங்கள் நீண்ட கால ஆசைகளின் அடிப்படையில் முடிவுகளை எடுங்கள்.

No posts to display