இந்த மாதிரி படங்களில் நடிக்க ஆசை !! சாய் பல்லவி கூறிய உண்மை

0
இந்த மாதிரி படங்களில்  நடிக்க  ஆசை !! சாய் பல்லவி கூறிய உண்மை

நடிகை சாய் பல்லவி சமீபத்தில் வெளியான ‘கார்கி’ திரைப்படத்தின் வெற்றியில் மிதந்து வருகிறார். நடிகை தனது திரைப்பட வெளியீட்டிற்குப் பிறகு, சமீபத்தில் அளித்த பேட்டியில், தனது வாழ்க்கையில் மறக்கமுடியாத கதாபாத்திரங்களில் நடிக்க விரும்புவதாகக் கூறினார்.

‘பத்மாவத்’ மற்றும் ‘பாஜிராவ் மஸ்தானி’ ஆகிய படங்களில் தீபிகா படுகோன் நடித்தது போன்ற வேடங்களில் நடிக்க ஆசைப்படுவதாக சாய் பல்லவி கூறியதாக கூறப்படுகிறது. 1970 களில் எடுக்கப்பட்ட தெலுங்கு பீரியட் படமான ‘ஷியாம் சிங்க ராய்’ படத்தில் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிப்பதில் மகிழ்ச்சியடைவதாக நடிகை மேலும் கூறினார்.

ஒரு நேர்காணலில் பேசிய நடிகை, ஒரு சில திரைப்படங்களைப் பார்க்கும்போது அந்த குறிப்பிட்ட பாத்திரம் தனக்கு கிடைத்திருக்க வேண்டும் என்று சில சமயங்களில் நினைத்துப் பார்ப்பதாக கூறப்படுகிறது. ‘ஷ்யாம் சிங்ஹா ராய்’ மூலம் திருப்தி அடைந்திருப்பதாகவும், ‘பத்மாவத்’ மற்றும் ‘பாஜிராவ் மஸ்தானி’ போன்ற படங்களில் நீண்ட காலம் முழுக்க முழுக்க வேடங்களில் நடிக்க ஆவலுடன் இருப்பதாகவும் அவர் குறிப்பிட்டார்.

இதற்கிடையில், சாய் பல்லவி கடைசியாக ஜூலை 15 ஆம் தேதி வெளியான ‘கார்கி’ படத்தில் நடித்தார். பெண்களை மையமாகக் கொண்ட திரைப்படத்தில் அவர் நடித்ததற்காக பாராட்டப்பட்டது மற்றும் விமர்சன ரீதியாக பாராட்டப்பட்டது.

No posts to display