ஏ.ஆர். முருகதாஸ் இயக்கும் அடுத்த படத்தின் ஹீரோ இவரா !! வைரலாகும் தகவல் இதோ !

0
ஏ.ஆர். முருகதாஸ் இயக்கும் அடுத்த படத்தின் ஹீரோ இவரா !! வைரலாகும் தகவல் இதோ !

தமிழ் சினிமாவின் மிகச் சிறந்த வணிகத் திரைப்பட தயாரிப்பாளர்களில் ஒருவரான ஏ.ஆர். முருகதாஸ் கடந்த இரண்டு வருடங்களாக பரபரப்பான ஸ்கிரிப்ட் எழுதுவதில் ஈடுபட்டுள்ளார். அவர் ஒரு சர்வதேச அனிமேஷன் திட்டத்தையும் மேற்பார்வையிடுகிறார், இது முடிவடையும் தருவாயில் உள்ளது. விரைவில் சீயான் விக்ரம் மற்றும் விஜய் சேதுபதி நடிக்கும் ஸ்கிரிப்ட்களை தயார் செய்து வைத்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

இதற்கிடையில் ARM இன் அடுத்த மெகா திட்டத்தில் ஷாருக்கான் மற்றும் சல்மான் கான் இரட்டை ஹீரோக்களாக நடிக்கவுள்ளனர் என்பது பாலிவுட்டில் பெரிய முக்கிய செய்தியாக உள்ளது. முருகதாஸுடன் ‘கஜினி’ படத்தில் நடித்த மற்ற சூப்பர் ஸ்டார் அமீர்கான் இந்த திட்டத்தை எளிதாக்கியிருக்கிறார் என்பதுதான் ஆச்சரியமான விஷயம். பிரபல திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் ஸ்கிரிப்டை விவரித்தபோது மூன்று கான்களும் உடனிருந்தனர் என்றும் அவர்கள் அனைவரும் அதை விரும்பினர் என்றும் கூறப்படுகிறது.

ஷாருக் மற்றும் சல்லு பாய் கடைசியாக 27 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு ‘கரண் அர்ஜுன்’ படத்தில் இரட்டை ஹீரோக்களாக இணைந்து நடித்தனர். அவர்கள் ஒருவரோடொருவர் படங்களில் கேமியோ தோற்றத்தில் நடித்துள்ளனர் ஆனால் இது முழுக்க முழுக்க இருக்கப் போகிறது. மெகா திட்டம் 2023 ஆம் ஆண்டின் தொடக்கத்தில் தொடங்கும் என்று பாலிவுட் வட்டாரங்கள் கூறுகின்றன.

No posts to display