இயக்குனர் அமீரை சந்தித்தார் நடிகர் கார்த்தி !!

0
இயக்குனர் அமீரை சந்தித்தார்  நடிகர் கார்த்தி  !!

கடந்த வாரம், கார்த்தி இயக்குனர் அமீரை சந்தித்தார் – அவரின் தாயாரின் மறைவுக்கு தனது இதயப்பூர்வமான இரங்கலை தெரிவிக்க, அவரது பருத்திவீரனுடன் அவர் துறையில் அறிமுகமானார். இருவருடன் இயக்குனர்கள் வெற்றி மாறன் மற்றும் கரு.பழனியப்பன் மற்றும் நடிகர் சூரி உள்ளிட்டோர் கலந்து கொண்டனர். அமீர் தனது தொழில்துறையைச் சேர்ந்த நண்பர்களுடன் சிறிது நேரம் பேசியதாகக் கேள்விப்படுகிறோம்.

சுவாரஸ்யமாக, பருத்திவீரன் மிகப்பெரிய வெற்றியடைந்து தேசிய விருதுகளில் பெரிய வெற்றியைப் பெற்றாலும், கார்த்தி மற்றும் அமீர் இரண்டாவது படத்திற்கு ஒத்துழைக்கவில்லை.

படத்தின் படப்பிடிப்பின் போது இருவருக்கும் இடையே கருத்து வேறுபாடு ஏற்பட்டதாக கூட வதந்திகள் பரவின. ஆனால் இந்த பிப்ரவரியில், #15 வருட பருத்திவீரன் விழாவில், அமீருக்கு நன்றி தெரிவிக்க கார்த்தி தனது சமூக ஊடகக் கைப்பிடியில் எழுதினார், “அந்தப் படத்துடன் எனது நடிப்பு வாழ்க்கையைத் தொடங்கியதை நான் பாக்கியமாக உணர்கிறேன்.

என்னுடைய ஒவ்வொரு அசைவையும் வடிவமைத்து பயிற்சி அளித்தவர் அமீர் சார், எல்லாப் புகழும் அவரையே சாரும். கற்றுக்கொண்ட பல பாடங்களில், நான் செய்யும் வேலையில் மூழ்கி ரசிக்க அவர் எனக்குக் கற்றுக் கொடுத்த விதம் இன்றும் பொக்கிஷமாக இருக்கிறது. இந்த அழகான பாதையில் என்னை அழைத்துச் சென்ற அமீர் சார், ஞானவேல், அண்ணா, என் அன்பான ரசிகர்கள் மற்றும் ஊடகங்களுக்கு நன்றி!”

இதற்கிடையில், வெற்றி மாறன் மற்றும் தங்கம் எழுதிய சூரியன் நடிக்கும் இறைவன் மிக பெரியவன் படத்தை அமீர் இயக்குகிறார்.

No posts to display