விஷ்ணு விஷாலின் ‘மோகன்தாஸ்’ படத்தின் டீசர் இதோ!

0
விஷ்ணு விஷாலின் ‘மோகன்தாஸ்’ படத்தின் டீசர் இதோ!

விஷ்ணு விஷாலின் பிறந்தநாளை முன்னிட்டு ‘மோகன்தாஸ்’ படத்தின் புதிய டீசர் ஞாயிற்றுக்கிழமை வெளியிடப்பட்டது. ஒரு சைக்கோ மிஸ்டரி த்ரில்லர், ‘மோகன்தாஸ்’ முரளி கார்த்திக் இயக்குகிறார்.

இப்படத்தில் விஷ்ணு விஷால் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கிறார் மற்றும் டீஸரில் அவர் மக்களைக் கொலை செய்யும் சஸ்பென்ஸ் கேரக்டரில் நடிக்கிறார். கதாநாயகியாக ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் நடித்துள்ளார் மற்றும் இந்திரஜித் சுகுமாரன், லல்லு, கருணாகரன், பிரகாஷ் ராகவன், ஷாரிக் ஹாசன் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். இப்படத்திற்கு ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார்.

‘மோகன்தாஸ்’ படத்தின் படப்பிடிப்பு முடிவடைந்து தற்போது போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் வேலைகளில் உள்ளது. தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் செல்ல அய்யாவு இயக்கத்தில் நடிகர் ரவிதேஜாவுடன் நடிகரின் மற்றுமொரு படம் ‘கட்டா குஸ்தி’. கதாநாயகியாக ஐஸ்வர்யா லெக்ஷ்மி நடித்துள்ளார், இப்படம் ஏப்ரல் மாதம் திரைக்கு வந்தது. ஸ்போர்ட்ஸ் டிராமா படமாக உருவாகியுள்ள இந்த படத்தின் டீசரும் நேற்று மாலை வெளியானது.

விஷ்ணு விஷால் தனது பிறந்தநாளை ஜூலை 17 அன்று கொண்டாடினார். நடிகர் கடைசியாக அறிமுக இயக்குனர் மனு ஆனந்த் இயக்கிய ‘எஃப்ஐஆர்’ படத்தில் நடித்தார். இத்திரைப்படம் நல்ல வரவேற்பைப் பெற்ற நிலையில், தற்போது தொலைக்காட்சியின் பிரீமியர் காட்சிக்கு தயாராகி வருகிறது.

No posts to display