இன்றைய ராசிபலன் இதோ !! 17.07.2022

0
இன்றைய ராசிபலன் இதோ !! 17.07.2022

மேஷம்: உங்கள் காதலில் நீங்கள் தள்ளப்பட்டு நீட்டிக்கப்பட்ட பிறகு, நீங்கள் அனுபவிக்கும் உணர்ச்சிகளை மற்றவர்களுக்கு போதுமான அளவில் விளக்குவது கடினம். இன்று உங்கள் துணையுடன் தொடர்புகொள்வது கடினமாக இருந்தால் அல்லது உங்கள் பேச்சைக் கேட்க யாரையாவது கண்டால் சோர்ந்துவிடாதீர்கள்; அது உன்னை நிறுத்த விடாதே. ஏற்படும் இடையூறுகளின் விளைவாக முதிர்ச்சியடைந்து சிறந்த மனிதனாக மாறுவீர்கள்

ரிஷபம்: உங்கள் தனிப்பட்ட உறவுகளுக்கு வரும்போது உங்கள் பிரச்சனைகளில் இருந்து தப்பிப்பது ஒரு தீர்வாகாது. இன்று உங்கள் சொந்த மனக்கசப்பால் சாதகமாகப் பயன்படுத்தப்படும் அபாயம் உள்ளது. நீங்கள் ஒரு கடினமான சூழ்நிலையில் இருக்கும்போது, ​​​​எல்லாவற்றிலிருந்தும் தப்பிக்க ஓடுவது போல் உணரலாம். ஒற்றுமையே நீங்கள் விரும்பினால், சாகசம் கடினமானதாக இருந்தாலும் அதை நோக்கிய பயணமாக இருக்கட்டும்.

மிதுனம்: ஒருவரின் ஆத்ம தோழனுடன் தொடர்பு வைத்திருப்பது மிகவும் நகரும் மற்றும் உற்சாகமான நிகழ்வு. ஒரு குறிப்பிட்ட காரணத்திற்காக உங்கள் வாழ்க்கையின் ஒரு பகுதியாகத் தோன்றும் ஒருவரை நீங்கள் இறுதியாக சந்திக்கும்போது, ​​​​அதற்கான காரணம் என்ன என்று விசாரிக்கவும். உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவரின் கடந்த காலத்தை ஆராய்ந்து, நீங்கள் இருவரும் ஒன்றாக இருப்பதற்கு முன்பே உங்கள் வாழ்க்கை ஏதேனும் ஒரு வகையில் ஒத்துப் போயிருக்கிறதா என்று பாருங்கள்.

கடகம்: அன்பும் ஆர்வமும் நிறைவைத் தரும். உங்கள் உறவில் நீங்கள் நிறைய முயற்சி செய்கிறீர்கள், ஆனால் உங்கள் முயற்சிகளுக்கு ஈடாக நேர்மறையான எதையும் பெறவில்லை என்ற எண்ணம் உங்களுக்கு இருந்தால் உங்கள் அனுபவங்கள் மனச்சோர்வை ஏற்படுத்தும். மறுபுறம், நீங்கள் உங்கள் உறவை ஒன்றாக வைத்திருக்க விரும்பினால், நீங்கள் முன்பு இல்லாத வகையில் உங்கள் துணையுடன் எப்படி இருக்க வேண்டும் என்பதை நீங்கள் கண்டுபிடிக்க வேண்டும்.

சிம்மம்: புதிர் துண்டுகள் ஒன்றாகப் பொருந்தத் தொடங்கும். நீங்கள் எதிர்பார்த்த காரியங்கள் தடையாக இருக்கும். தொடர உங்களுக்கு அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் உங்கள் வாழ்க்கையின் அன்பாக மாறிய நபருடன் அற்புதமான நேரத்தை செலவிட உங்களுக்குத் தேவையான அனைத்தும் உங்கள் வசம் உள்ளது. சில ஆக்கப்பூர்வமான சிந்தனை மற்றும் கவனமான அமைப்பு மூலம், நீங்கள் ஒரு தேதியை பெற முடியும்.

கன்னி: ஒரு நண்பர் அல்லது காதலன் உங்களிடம் தனிப்பட்ட ஒன்றை வெளிப்படுத்தினால், அதைப் புரிந்துகொள்வது கடினமாக இருக்கலாம், ஆனால் இதற்குப் பின்னால் ஒரு காரணம் இருக்கிறது, அந்த நோக்கம் நீங்கள் வழங்கக்கூடிய எந்த தீர்ப்பும் இல்லாமல் நிபந்தனையின்றி நேசிக்கப்பட வேண்டும். இது போன்ற ஒரு தேர்வில் நீங்கள் தேர்ச்சி பெற வேண்டியிருக்கலாம். இரக்கமும் பச்சாதாபமும் நீங்கள் உணராவிட்டாலும் கூட, உங்கள் காயப்பட்ட உணர்வுகளை சமாளிக்க உதவும்.

துலாம்: இன்று, காதல் உங்களைச் சுற்றி உள்ளது. உங்கள் ஆறுதல் மற்றும் திறன் கொண்ட பகுதிகளுக்கு நீங்கள் நெருக்கமாக இருக்கும்போது, ​​​​தேர்வுகள் கிட்டத்தட்ட வரம்பற்றதாக இருக்கும். நீங்கள் ஒருவருடன் டேட்டிங் செய்கிறீர்களா இல்லையா என்பதைப் பொருட்படுத்தாமல், மகிழ்ச்சியைக் காண உங்கள் குகையை விட்டு வெளியே செல்ல வேண்டியதில்லை. உங்கள் துணையுடன் நெருக்கத்தை வலுப்படுத்த விரும்பினால், அவர்களுக்கான உணவைத் தயாரிப்பதைக் கவனியுங்கள்.

விருச்சிகம்: உங்கள் இணைப்புகளில் குறிப்பிடத்தக்க முன்னேற்றம் உள்ளது. உங்கள் கட்டுப்பாட்டை ஒரு நல்ல மற்றும் இரக்கமான முறையில் உறுதிப்படுத்துவது இப்போது எளிதானது. இதன் விளைவாக, நீங்கள் சுயமாகத் தொடங்குபவர் என்பதால், உங்கள் உறவு இலக்குகள் அனைத்தையும் அடைவதற்கான அணுகுமுறையில் நீங்கள் நன்றாக இருப்பீர்கள். உங்கள் காதல் வாழ்க்கை செழிக்கும் என்று நீங்கள் நம்பும் அனைத்து வழிகளின் பட்டியலை உருவாக்கி அதை முக்கியமாகக் காட்டுவது ஒரு நல்ல யோசனை

தனுசு: நீங்களும் உங்கள் துணையும் உறுதியான உறவில் இருந்தால், உங்கள் இணைப்பு விரிவடைவதைப் போலவும் உணரலாம். உங்கள் காதல் வாழ்க்கையின் சில அம்சங்களை நீங்களே சமாளிக்க நீங்கள் தயாராக இல்லாமல் இருக்கலாம், ஆனால் உங்கள் நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினர் உங்களை சரியான திசையில் சுட்டிக்காட்ட முடியும். வெறுமனே, இது அறிவூட்டும் மற்றும் சிகிச்சையாக இருக்கும். உங்களுக்கு நன்கு தெரிந்த ஒருவரிடம் பேசுங்கள்.

மகரம்: உங்கள் உறவு தற்போது மாற்றத்தின் காலகட்டத்தை கடந்து வருகிறது, அது ஆரோக்கியமான ஒன்றாகும். இது உங்கள் கூட்டாண்மைகளில் நீங்கள் திரும்பத் திரும்பச் செய்துகொண்டிருக்கும் வடிவங்களைப் பற்றிய பெரிய கண்டுபிடிப்புகளுக்கு வழிவகுக்கும், இது உங்கள் குழந்தைப் பருவம் மற்றும் உங்கள் பெற்றோருக்கு இருந்த கூட்டாண்மை வரை நீட்டிக்கப்படும். இது மிகவும் நிம்மதியாக இருக்கலாம். உங்கள் உணர்வுகளைத் தழுவி, உங்கள் பாதுகாப்பைத் துளைக்க அனுமதிக்கவும்.

கும்பம்: நட்பை வளர்த்துக் கொள்ள இது ஒரு அருமையான நேரம் என்றாலும், இது உங்கள் மற்ற கடமைகள் அனைத்தையும் இழக்காமல் பார்த்துக் கொள்ளுங்கள். உங்கள் நெருங்கிய தோழர்கள் மற்றும் அறிமுகமானவர்களுடன் அரட்டையடிக்க உங்களுக்கு வலுவான விருப்பம் உள்ளது, ஏனெனில் நீங்கள் இன்று குறிப்பாக வெளிச்செல்லும் மனநிலையை அனுபவித்து வருகிறீர்கள். உங்கள் துணையுடன் போதுமான நேரத்தை நீங்கள் பெற முடியாது என்பதை நீங்கள் கண்டறியலாம்.

மீனம்: நீங்கள் சமீபத்தில் ஏற்படுத்திக்கொண்ட உறவு நீண்ட காலம் நீடிக்கும். இணைப்பில் நீங்கள் எடுத்த முயற்சி பலனளித்தது, நீண்ட காலமாக உங்களுக்கு உணர்வுகள் இருந்தன. உங்கள் உணர்ச்சிமிக்க இணைப்புக்கான அடித்தளம் அமைக்கப்பட்டு வருகிறது. உங்கள் உணர்ச்சிகள் ஒரு முடிவை எடுப்பதில் தடையாக இருக்க வேண்டாம், ஏனெனில் அவை உங்களை தவறான திசையில் கொண்டு செல்லக்கூடும்

No posts to display