இன்றைய ராசிபலன் இதோ 18.07.2022 !!

0
இன்றைய ராசிபலன் இதோ 18.07.2022 !!

மேஷம்: இன்று உங்கள் காதல் வாழ்க்கை சவால்கள் நிறைந்ததாக இருக்கும். நீங்கள் விரும்பும் நபருடன் திறம்பட தொடர்புகொள்வதில் சில சவால்களை எதிர்பார்க்கலாம். நீங்கள் வெளிப்படையாக தொடர்பு கொள்ளாவிட்டால் சில தவறான புரிதல்கள் இருக்கலாம். சிரமங்களைத் தவிர்க்க முடியாது; எனவே, விஷயங்களை சிறப்பாக செய்ய நீங்கள் பொறுமையாக இருக்க கற்றுக்கொள்ள வேண்டும். அதற்கு நீங்கள் தயாராக வேண்டும்.

ரிஷபம்: உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கை நிலையானதாகத் தோன்றுகிறது, உங்கள் துணையின் முன்னோக்கு குறித்து நீங்கள் உறுதியாக இருக்க அனுமதிக்காதீர்கள். உள்நாட்டு முன்னணியில், உங்களுக்கும் உங்கள் துணைக்கும் இடையே பொறுப்புகள் பிரிக்கப்படும். உங்கள் துணையின் ஆதரவுடன் நீங்கள் அனுபவிக்கும் உணர்ச்சிப் பதற்றத்தை நிர்வகிப்பது எளிதாக இருக்கும்; எனவே, உங்கள் எண்ணங்கள் மற்றும் உணர்வுகளைப் பற்றி வெளிப்படையாக இருங்கள்.

மிதுனம்: இன்று உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் புதிதாக முயற்சி செய்யுங்கள். நீங்கள் இப்போது இருக்கும் இடத்தில் நீங்கள் நேர்மையாக இல்லாமல் இருக்கலாம். திரைப்படங்களில் மட்டுமே இருக்கும் கற்பனையான உறவுகளின் படங்களை விட்டுவிடுங்கள். ஒவ்வொரு கூட்டாண்மைக்கும் சவால்களின் பங்கு உண்டு. உங்கள் சூழ்நிலையின் நேர்மறை மற்றும் எதிர்மறை அம்சங்களைப் பற்றி சிந்தியுங்கள். உங்கள் துணையிடமிருந்து நீங்கள் என்ன எதிர்பார்க்கிறீர்கள் என்பதில் நேர்மையாக இருங்கள்

கடகம் : நீங்கள் நேர்மறையான மனநிலையில் இருக்கிறீர்கள், மேலும் உங்கள் துணையுடன் தொடர்புகொள்வதில் அதிக நம்பிக்கையுடன் இருக்கத் தொடங்குகிறீர்கள். நீங்கள் காதலுக்கான மனநிலையைப் பெறுவீர்கள், மேலும் உங்கள் பாசத்தை தாராளமாகப் பெற விரும்புவீர்கள். உங்கள் மென்மையான மற்றும் அழகான நடத்தை உங்கள் காதலியை மகிழ்ச்சியடையச் செய்யும், மேலும் நெருக்கத்திற்கு வழிவகுக்கும். அவர்கள் தனித்துவமானவர்கள் மற்றும் விரும்பப்பட்டவர்கள் என்ற எண்ணத்தை அவர்களுக்கு கொடுங்கள்.

சிம்மம்: நீங்கள் தற்போது ஒரு காதல் துணையைத் தேடினாலும் அல்லது உங்களிடம் ஏற்கனவே ஒருவரை வைத்திருந்தாலும், உங்கள் வாழ்க்கையில் நீங்கள் ஒப்புக்கொள்ள விரும்புவதை விட அதிகமாக நடந்துகொண்டிருக்கலாம். நீங்கள் அனுபவிக்கும் உணர்ச்சிகளின் எழுச்சிகளால் யாரும் வருத்தப்படுவதைத் தடுப்பதற்காக; விதிகள் மற்றும் எல்லைகளை நிறுவுவது முக்கியம். உங்களுக்கு சிறிது தூரம் தேவை என நினைத்தால் பரவாயில்லை.

கன்னி: உங்கள் உள்ளுணர்வை நீங்கள் பின்பற்ற வேண்டுமா அல்லது இந்த நேரத்தில் உங்கள் மீது வீசப்படும் அனைத்து கடமைகளையும் நீங்கள் கையாளலாமா வேண்டாமா என்பதில் நீங்கள் முரண்பட்டால் சோர்வடைய வேண்டாம். நீங்கள் உண்மையிலேயே அக்கறையுள்ள நபருக்கு அர்ப்பணிப்பு செய்வதற்கான வாய்ப்பில் நீங்கள் சங்கடமாக இருக்கிறீர்கள் என்பதல்ல; மாறாக, நீங்கள் வெறுமனே மாறுபட்ட உணர்வுகளின் ரோலர் கோஸ்டர் சவாரி மூலம் செல்கிறீர்கள்

துலாம்: உங்கள் உறவின் தொடக்கப் புள்ளியைக் கடப்பது ஒரு பொதுவான விஷயம். கடினமான காலகட்டங்களில் அனைவரும் கடந்து செல்லும் அன்பான உறவை மேம்படுத்துவதற்கும், மீண்டும் புத்துயிர் பெறுவதற்கும் நீங்கள் தீர்வுகளைத் தேடும்போது நினைவில் கொள்ளுங்கள். ஒரு பொதுவான விதியாக, ஒருவரையொருவர் விட பிரச்சனையில் கவனம் செலுத்தும் தம்பதிகள் வெற்றி பெறுவதற்கான வாய்ப்புகள் அதிகம். எனவே எந்த வகையிலும் எதிர்மறையை நெருங்க விடாதீர்கள்.

விருச்சிகம்: நீங்கள் எல்லா இடங்களிலும் அன்பைக் காணலாம், ஆனால் உங்களை ஆச்சரியப்படுத்தும் ஒரு விஷயம் இருக்கலாம். பணியிடத்தில் காதல் தொடர்பு இருப்பதைக் கண்டு நீங்கள் அதிர்ச்சியடையலாம். நீங்கள் சக ஊழியர்களுடன் காதல் இணைப்புகளை வளர்த்துக் கொள்ள முயற்சித்தாலும் கூட, நீங்கள் கவர்ச்சியாகக் கருதும் ஒருவரை வேண்டாம் என்று சொல்வது கடினம், குறிப்பாக ஈர்ப்பு இருபுறமும் பரஸ்பரமாக இருந்தால்.

தனுசு: காதல் பதட்டத்தை ஏற்படுத்தும், ஆனால் பிரபஞ்சம் உங்களுக்கு மிகவும் பொருத்தமான நபருக்கும் இடத்திற்கும் உங்களை அழைத்துச் செல்லும் என்ற நம்பிக்கையைக் கற்றுக்கொள்ள இது ஒரு வாய்ப்பாகும். எதிர்காலத்தில் நடக்கக்கூடிய விஷயங்களைப் பற்றி பயப்படுவது உங்களை முழு மனதுடன் நேசிக்கவும் அதிக முயற்சி எடுக்கவும் உங்களைத் தூண்டும், இது விஷயங்கள் எப்படி மாறும் என்பதில் சிலவற்றைக் கூற வேண்டும் என்ற உங்கள் விருப்பத்தை விட்டுவிடுவதாகும்.

மகரம்: மற்றவர்களுடன் பழகும் விதத்தில் சாதகமான மாற்றத்தைக் காண்பீர்கள். காதல் உலகில், அடுத்து என்ன நடக்கும் என்பதை நீங்கள் சரியாக அறிவீர்கள் என்பதற்கு எந்த உத்தரவாதமும் இல்லை. எந்த நேரத்திலும் எதுவும் நடக்கலாம். நீங்கள் அற்புதமான ஒருவரைச் சந்திக்க விரும்பினால் முற்றிலும் புதிய இடத்திற்குச் செல்ல தயாராக இருங்கள்; இது ஒரு புதிய சாத்தியக்கூறுகளை திறக்கும்.

கும்பம்: நாளின் போது நீங்கள் பலவிதமான உணர்ச்சிகளை உணரலாம். இதன் நோக்கம் உங்களைத் தடம் புரட்டுவது அல்ல, மாறாக ஆழமான தனிப்பட்ட உறவில் இருந்து நீங்கள் உண்மையில் என்ன விரும்புகிறீர்கள், அதை நீங்கள் எப்படி வைத்திருக்கலாம் என்பதைக் கண்டறிய உதவுவது. யாரையும் அவசரப்பட்டு முடிவெடுக்க வேண்டாம்

மீனம்: நம்பிக்கைக்குரியதாகக் காணப்பட்ட ஆனால் இப்போது குறைந்து வரும் ஒரு இணைப்பை என்ன செய்வது என்று இன்று நீங்கள் தடுமாறலாம். கவலை மற்றும் தன்னம்பிக்கை இல்லாமை இதன் விளைவாக இருக்கலாம். நீங்கள் ஒரு உணர்ச்சிப் புயலைக் கடந்து செல்வது சாத்தியம், விரைவில் விஷயங்கள் அமைதியாகிவிடும். இதற்கிடையில், நேர்மறையான கண்ணோட்டத்தைக் கொண்டிருங்கள் மற்றும் விஷயங்கள் இங்கிருந்து மட்டுமே சிறப்பாக இருக்கும் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள்

No posts to display