இஷா கோப்பிகர் குரு பூர்ணிமாவை தனது டேக்வாண்டோ மாஸ்டருக்கு அர்ப்பணிக்கிறார்

0
இஷா கோப்பிகர் குரு பூர்ணிமாவை தனது டேக்வாண்டோ மாஸ்டருக்கு அர்ப்பணிக்கிறார்

இன்று குரு பூர்ணிமா, இஷா கோப்பிகர் தனக்காக, இந்த நாள் தனது டேக்வாண்டோ மாஸ்டர் முகமது சர்தார் ஷேக்கிற்கு அர்ப்பணிக்கப்பட்டது என்று கூறுகிறார். என் ஸ்வாஸ காத்ரே பெண் கூறுகிறார், “ஒரு பழமையான சொற்றொடர் உள்ளது – மாதா, பிதா, குரு, தெய்வம். அதாவது தாய் முதல் இடத்தையும், தந்தை இரண்டாவது இடத்தையும், குரு அல்லது ஆசிரியர் மூன்றாவது இடத்தையும், நான்காவது இடத்தை கடவுள் பிடித்துள்ளார். குரு கடவுளுக்கு முன்பாக வந்து உயர்ந்த இடத்தைப் பெற்றிருப்பதால், குருக்களுக்கு அதிக முக்கியத்துவமும் மரியாதையும் அளிக்கப்படுகிறது.

இஷா எப்பொழுதும் உடற்தகுதி மற்றும் தற்காப்பு முக்கியத்துவம் குறித்து குரல் கொடுத்து வருகிறார். அவள் டேக்வாண்டோவில் கருப்பு பெல்ட் மற்றும் ஹாப்கிடோவில் நிபுணத்துவம் பெற்றவள். உண்மையில், அவளும் அவளுடைய எஜமானரும் சில ஆண்டுகளுக்கு முன்பு, தற்காப்புக் கலைகளில் பெண் காவலர்களுக்குப் பயிற்சி அளித்தனர். நெஞ்சினிலே நடிகையும் தன் மகளை தற்காப்புக் கலை வகுப்புகளில் சேர்த்திருந்தார், மேலும் சில ஆண்டுகளுக்கு முன்பு ஒரு அபிமான வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளார், அதில் அவர் சில குத்துக்களை உதைக்க கற்றுக்கொடுக்கிறார்.

சிவகார்த்திகேயன்-ரகுல் ப்ரீத் சிங் நடித்த அயலான் படத்தின் மூலம் விரைவில் கோலிவுட்டில் மீண்டும் வரவிருக்கும் இஷா, இந்த நாளை தனது பாட்டிக்கு அர்ப்பணிக்கிறார். “என் பாட்டி எனக்கு மறக்க முடியாத மதிப்புகள், ஸ்லோகங்கள் மற்றும் ஆன்மீகத்தின் முக்கியத்துவத்தை கற்றுக் கொடுத்தார், அதை நான் இப்போது என் மகள் ரியானாவுக்குக் கொடுத்துள்ளேன்,” என்று அவர் புன்னகைக்கிறார்.

No posts to display