‘மஹா’ ட்ரெய்லர்: சிலம்பரசன் – ஹன்சிகா நடித்துள்ள ஒரு அதிரடி ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர்

0
‘மஹா’ ட்ரெய்லர்: சிலம்பரசன் – ஹன்சிகா நடித்துள்ள ஒரு அதிரடி ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர்

நீண்ட தாமதத்திற்குப் பிறகு, ஹன்சிகா மோத்வானியின் 50வது படமான ‘மஹா’ ஜூலை 22ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது. அறிமுக இயக்குநர் யுஆர் ஜமீல் இயக்கிய இப்படம் அதிரடி நாடகம். இப்படத்திற்கு ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார் மற்றும் படத்தில் நடிகர் சிம்பு நீட்டிக்கப்பட்ட கேமியோ ரோலில் நடித்துள்ளார். இந்த நட்சத்திர நடிகர் 40 நிமிடங்களுக்கு மேல் திரையில் தோன்றுவார் என கூறப்படுகிறது. இப்படத்தில் ஸ்ரீகாந்த், தம்பி ராமையா, மஹத் ராகவேந்திரா, கருணாகரன் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர்.

தற்போது படத்தின் டிரைலரை படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் வெளியிட்டுள்ளனர். இங்கே பாருங்கள்!

ஹன்சிகாவை வித்தியாசமான பரிமாணத்தில் சித்தரித்துள்ளதால் படம் சுவாரஸ்யமாக இருக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. காணாமல் போன தன் மகளைத் தேடிச் செல்லும் ஹன்சிகாவின் கதாபாத்திரத்தைச் சுற்றியே கதை நகர்கிறது. காணாமல் போன வழக்கு தொடர்பான பல மர்மங்கள் மற்றும் விடை தெரியாத கேள்விகள் வழியாக திரைப்படம் பயணிக்கிறது.
மூன்று வருட இடைவெளிக்குப் பிறகு தமிழில் ஹன்சிகா நடிக்கும் படம் ‘மஹா’. இவர் கடைசியாக அதர்வாவுடன் இணைந்து ‘100’ படத்தில் நடித்தார்

No posts to display