தனுஷ் நடிக்கும் நானே வருவேன் படத்தை பற்றிய அப்டேட் !!

0
தனுஷ் நடிக்கும் நானே வருவேன் படத்தை பற்றிய அப்டேட் !!

செல்வராகவன் இயக்கத்தில் தனுஷ் நடிப்பில் கடந்த ஆண்டு அக்டோபரில் தொடங்கிய ‘நானே வருவேன்’ படத்தின் படப்பிடிப்பு சமீபத்தில் முடிவடைந்தது. செல்வராகவன்-தனுஷின் வரவிருக்கும் திட்டம், படம் அறிவிக்கப்பட்டதிலிருந்து சரியான சத்தங்களை உருவாக்குகிறது, ஏனெனில், நீண்ட இடைவெளிக்குப் பிறகு ஒரு படத்தில் இருவரும் மீண்டும் இணைவது இது. தற்போது, ​​படத்தின் டப்பிங் பணிகள் இன்று தொடங்கியுள்ளது.

இப்படத்தில் இசையமைப்பாளர் யுவன் ஷங்கர் ராஜா இடைவேளைக்குப் பிறகு செல்வராகவனுடன் மீண்டும் இணைகிறார். டப்பிங் பணிகள் இன்று துவங்கியுள்ளதாக இயக்குனர் செல்வராகவன் தனது சமூக வலைதள பக்கத்தில் தெரிவித்துள்ளார்.

த்ரில்லர் படமாக உருவாகும் இப்படத்தில் இந்துஜா ரவிச்சந்திரன், எல்லி அவ்ராம், யோகி பாபு ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இப்படத்தில் தனுஷ் இரட்டை வேடத்தில் நடித்துள்ளார், மேலும் இரண்டு தோற்றத்தில் கதை ஆராய்கிறது. போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகள் துவங்கிவிட்டதாகவும், படத்தை விரைவில் திரையரங்குகளுக்கு கொண்டு வர படக்குழு முழு வீச்சில் ஈடுபட்டு வருவதாகவும் தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

No posts to display