Friday, December 2, 2022
Homeசினிமாவிக்னேஷ் சிவனுக்கு டோஸ் விட்ட அஜித் !! நடந்தது என்ன வைரலாகும் தகவல் இதோ !!

விக்னேஷ் சிவனுக்கு டோஸ் விட்ட அஜித் !! நடந்தது என்ன வைரலாகும் தகவல் இதோ !!

Date:

Related stories

கௌதம் கார்த்திக் மற்றும் மஞ்சிமா மோகனின் தேனிலவு திட்டம் வெளியானது

மஞ்சிமா மோகனும், கௌதம் கார்த்திக்கும் மூன்று வருடங்களாக காதலித்து வந்த நிலையில்,...

கொடநாடு வழிப்பறி கொலை வழக்கு: விசாரணையை ஜன., 27க்கு நீதிமன்றம் ஒத்திவைத்தது

கொடநாடு வழிப்பறி மற்றும் கொலை வழக்கில் சாட்சிகள் மற்றும் 720 தொலைபேசி...

சீனாவின் ‘வெற்றுப் பக்கப் புரட்சி’ ஏன் முக்கியமானது

கோவிட் எதிர்ப்பு போராட்டங்களில் சீனாவின் அடக்குமுறை, எதிர்ப்பாளர்களின் பக்கத்தில் நிற்கவும், சீன...

ஆடவர் உலகக் கோப்பைக்கு முன்னதாக ஹாக்கி இந்தியா டிராபி சுற்றுப்பயணத்தை அறிவித்துள்ளது

FIH ஒடிசா ஆடவர் உலகக் கோப்பை 2023 புவனேஸ்வர்-ரூர்கேலா தொடங்குவதற்கு இன்னும்...

வில் ஸ்மித் தலைமையிலான ‘விடுதலை’ ஒரு ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர்

உள்நாட்டுப் போர் கால லூசியானாவில் வில் ஸ்மித் தப்பி ஓடிய அடிமையாக...
spot_imgspot_img

நயன்தாரா, விக்னேஷ் சிவன் ஜோடி நிறைய நாள் காதலித்து நிறைய வருடம் கழித்து கஷ்டப்பட்டு திருமணம் செய்து கொண்டனர். திருமணமும் பிரமாண்டமாக யாரும் செய்யாத முறையில் தமிழ்நாட்டில் செய்து முடித்தனர். பல எதிர்ப்புகள், விமர்சனங்கள் தாண்டி இந்த திருமணம் முடிந்து ஹனிமூன் வெற்றிகரமாக முடித்தனர். ஆனால் இவர்களைப் பற்றி சில விமர்சனங்கள் புதிதாக வந்து கொண்டிருக்கின்றன.

இந்த ஜோடி பணத்திற்காக பல விஷயங்கள் செய்து அசிங்கப்பட்டு கொண்டிருக்கிறார்கள். அதற்கு எடுத்துக்காட்டாக திருமணம் நிகழ்ச்சியை ஒரு பைசா செலவில்லாமல் செய்து அதில் 25 கோடி வருமானம் ஈட்ட நெட்பிளிக்ஸ் நிறுவனத்திடம் பேசி திருமணத்தை நடத்தி முடித்தனர். இவர்கள் கெட்ட நேரம் இவர்கள் திருமணம் வியாபார ரீதியாக வெற்றி பெறவில்லை.

அதனால் நெட்ப்ளிக்ஸ் நிறுவனம் உங்கள் திருமண வீடியோ ஓசியில் கொடுத்தால் கூட எங்களுக்கு வேண்டாம் என்று சென்று விட்டனர். நயன் ஜோடி போட்ட பிளான் எல்லாம் எதுவும் நடக்கவில்லை. அடுத்து அஜித் படத்திற்கு லைகா நிறுவனத்திடம் நயன்தாரா கஷ்டப்பட்டு பேசி விக்னேஷ் சிவனுக்கு வாய்ப்பு வாங்கிக் கொடுத்தார். பின்பு நயன்தாராவின் சம்பளம் 10 கோடி என்று கேட்டு வாங்கிக் கொண்டார்.

vigneshivannayanthara

பின்பு விக்னேஷ் சிவனுக்கு 20 கோடி கேட்டார் கிடைக்கவில்லை கடைசியில் 10 கோடியில் சம்பளம் தர தயாரிப்பு நிறுவனம் முடிவு செய்தது. எதற்காக இப்படி செய்கிறார் என்று யாருக்கும் தெரியவில்லை. இப்பொழுது N-75 திரைப்படம் நயன்தாராவின் 75ஆவது திரைப்படம் மிக முக்கியமானதாக இருக்க வேண்டும் என்று. சங்கரின் உதவியாளரிடம் கதை கேட்டு பிடித்துப்போக படம் உறுதியானது படத்தின் பெயர் அன்னபூரணி என்று பேசப்படுகிறது.

இந்த படத்தின் கதை சாதாரணமாக சமையல் செய்து மிகப்பெரிய ஓட்டல் நடத்தி சமுதாயத்தில் ஏற்படும் பிரச்சனைகளை சமாளிப்பது தான் கதை. இதேபோல் AK-62 விக்னேஷ் சிவன் இயக்கும் திரைப்படத்தின் கதையும் சாதாரண ஒரு மனிதன் சிறு ஹோட்டல் தொடங்கி மிகப்பெரிய ஹோட்டலை நடத்தி சமுதாயத்தில் ஏற்படும் பிரச்சினைகளை எதிர்கொள்வது போல் கதை அமைத்து இருந்தார்.

நயன்தாராவின் 75வது படத்தின் இயக்குனர் நீலேஷ் கிருஷ்ணாவின் கதையை, விக்னேஷ் சிவன் எப்படி அஜித்திடம் அதே கதையை கூறுவார், ஆகையால் ஏதோ ஒரு கோல்மால் நடந்து கொண்டிருக்கிறது. இவர்கள் இப்படி பணத்திற்காக பல விஷயங்கள் செய்யும் வேலைகளை கோலிவுட் வட்டாரம் சிரித்துக்கொண்டு கவனித்து வருகிறது பொறுத்திருந்து பார்ப்போம்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories