உதயநிதி ஸ்டாலின் மூலம் எனது கேரியரில் சரியான அங்கீகாரம் கிடைத்தது: ஆரி

0

அருண்ராஜா காமராஜ் இயக்கத்தில் உதயநிதி ஸ்டாலின் நடித்த ‘நெஞ்சு நீதி’, தீவிர சமூகப் பிரச்சினையை மையமாக வைத்து, பார்வையாளர்கள் மற்றும் விமர்சகர்களிடமிருந்து அமோக வரவேற்பைப் பெற்றது. படம் 50 நாட்கள் திரையரங்குகளில் ஓடியது. இந்த சிறப்பான நிகழ்வைக் குறிக்கும் வகையில், இந்தப் படத்தின் நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினர் வெற்றிகரமான சந்திப்பை நடத்தினர் மற்றும் பத்திரிகை-ஊடக சகோதரத்துவத்துடன் உரையாடினர்.

இந்த நிகழ்வின் தொடக்கத்தில், தயாரிப்பாளர் போனி கபூர் தனது நன்றிக் குறிப்பைப் பகிர்ந்து கொண்டு, ரெட் ஜெயண்ட் மூவீஸின் இணை தயாரிப்பாளர்களான உதயநிதி ஸ்டாலின், எம் செண்பகமூர்த்தி மற்றும் ஆர் அர்ஜுன் துரை ஆகியோருக்கு தங்கச் சங்கிலியையும், இயக்குநர் அருண்ராஜா காமராஜுக்கு தங்க மோதிரத்தையும் பரிசாக வழங்கினார். முழு அணிக்கும் பரிசுகள்.
இப்படத்தில் ஆரியும் ஒரு முக்கிய வேடத்தில் நடித்துள்ளார், மேலும் நடிகர் ஆரி வெற்றி சந்திப்பில் கலந்து கொண்டார்.

அந்த சந்திப்பின் போது, ​​”உதயநிதி ஸ்டாலின் மூலம் எனது கேரியரில் எனக்கு சரியான அங்கீகாரம் கிடைத்தது. நெடுஞ்சாலை படத்தின் வெற்றி ரெட் ஜெயண்ட் படங்களால்தான் முடிந்தது. அவருடன் நேர்மையான திரைப்படத்தில் திரையுலகம் மற்றும் மேடையில் அவருடன் இணைந்து நடித்ததில் மிகவும் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன். 50 நாட்களின் இயற்கையான வெற்றி. குழுவில் உள்ள அனைவருக்கும் எனது நன்றியை தெரிவித்துக் கொள்கிறேன். இந்த வாய்ப்பை மிகப்பெரிய பரிசாக கருதுகிறேன். இந்த அருமையான வாய்ப்பை வழங்கிய தயாரிப்பாளர், இயக்குனர் மற்றும் உதயநிதி ஆகியோருக்கு நன்றி.

No posts to display