‘கோப்ரா’ ஆடியோ வெளியீட்டு விழாவில் விக்ரம் கலந்து கொள்கிறார்

0
‘கோப்ரா’ ஆடியோ வெளியீட்டு விழாவில் விக்ரம் கலந்து கொள்கிறார்

சென்னையில் உள்ள மருத்துவமனையில் இருந்து டிஸ்சார்ஜ் செய்யப்பட்ட நடிகர் விக்ரம், ஜூலை 11 ஆம் தேதி நடைபெறவுள்ள தனது அடுத்த படமான ‘கோப்ரா’ படத்தின் ஆடியோ வெளியீட்டு விழாவில் கலந்து கொள்வார் என்று கூறப்படுகிறது.

விக்ரமின் உடல்நிலை குறித்த ஊகங்களை தெளிவுபடுத்தும் வகையில் ஜூலை 9 ஆம் தேதி திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் இந்த அறிவிப்பை வெளியிட்டனர். இயக்குநர் அஜய் ஞானமுத்துவின் ட்வீட்டில், “‘கோப்ரா’ படத்தின் ஆடியோ வெளியீட்டு விழா ஜூலை 11ஆம் தேதி சென்னை பீனிக்ஸ் மார்க்கெட் சிட்டியில் சியான் விக்ரம் முன்னிலையில் பிரம்மாண்டமாக நடைபெற்றது.

அஜய் ஞானமுத்து இயக்கத்தில், விக்ரம், ஸ்ரீநிதி ஷெட்டி, மியா ஜார்ஜ், ரோஷன் மேத்யூ, கனிகா மற்றும் மிருணாளினி ரவி ஆகியோர் நடித்துள்ள ‘கோப்ரா’ ஒரு சயின்டிகல் ஆக்ஷன் த்ரில்லர். இப்படத்தில் கிரிக்கெட் வீரர் இர்பான் பதான் நடிகராக அறிமுகமாகிறார். இப்படம் ஆகஸ்ட் 11ஆம் தேதி வெளியாகவுள்ளது.

விக்ரம் சமீபத்தில் உடல் நலக்குறைவால் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார். காய்ச்சலுக்குப் பிறகுதான் விக்ரம் அனுமதிக்கப்பட்டார் என்றும், ஜூலை 8 ஆம் தேதி வதந்திகள் கூறப்பட்டதைப் போல அவருக்கு மாரடைப்பு ஏற்படவில்லை என்றும் நடிகர் துருவ் விக்ரம் தெளிவுபடுத்தினார்.

இதற்கிடையில், மணிரத்னத்தின் பிரம்மாண்டமான படமான ‘பொன்னியின் செல்வன் 1’ டீசரில் விக்ரம் கலந்து கொள்வார் என்று கூறப்பட்டது, ஆனால் அவரது உடல்நிலை காரணமாக அதை தவறவிட்டார்.

No posts to display