நடிகர் சூர்யாவின் பிறந்தநாளை முன்னிட்டு ‘வாடிவாசல்’ படக்குழுவினர் கூறிய சூப்பர் அப்டேட் இதோ !!

0
நடிகர் சூர்யாவின் பிறந்தநாளை முன்னிட்டு ‘வாடிவாசல்’ படக்குழுவினர் கூறிய சூப்பர் அப்டேட் இதோ !!

நடிகர் சூர்யா இப்போது இயக்குனர் பாலாவுடன் தற்காலிகமாக ‘சூர்யா 41’ படத்தின் படப்பிடிப்பில் இருக்கிறார். இதைத் தொடர்ந்து வெற்றிமாறன் இயக்கத்தில் உருவாகும் ‘வாடிவாசல்’ படத்தின் வேலைகளை அவர் தொடங்கவுள்ளார். காளை விளையாட்டான ஜல்லிக்கட்டு நாவலை தழுவி எடுக்கப்பட்ட படம் ‘வாடிவாசல்’. வெற்றிமாறன் இயக்கத்தில் சூர்யா முதன்முறையாக நடிக்கும் படம் என்பதால் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படமாக இது உள்ளது.

2022 ஏப்ரலில் சென்னையின் புறநகரில் இப்படத்திற்கான டெஸ்ட் ஷூட் நடத்தப்பட்டது உங்களுக்கு நினைவிருக்கிறது. காளையுடன் சூர்யாவின் சோதனை படப்பிடிப்பின் படங்கள் வைரலாகி வருகின்றன. இப்போது, ​​​​சமீபத்திய செய்தி என்னவென்றால், சூர்யாவின் பிறந்தநாளைக் குறிக்கும் ஜூலை 23 அன்று சோதனை படப்பிடிப்பின் வீடியோ காட்சியை வெளியிட திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் திட்டமிட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

நடிகரின் பிறந்தநாளுக்கு வாழ்த்து தெரிவிக்கும் வகையில், ‘வாடிவாசல்’ படக்குழு நடிகரின் புதிய திட்டத்தில் இருந்து வீடியோவை வெளியிடுவதாக கூறப்படுகிறது. அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இன்னும் வெளியாகவில்லை. செய்திகளின்படி, இந்த வீடியோவில் திரைக்குப் பின்னால் நடக்கும் விவாதங்கள் மற்றும் சூர்யா காளையுடன் கொம்பு பூட்டும் ஒரு சோதனை படப்பிடிப்பு இருக்கும் என்று நம்பப்படுகிறது.
தொழில் ரீதியாக, இயக்குனர்கள் சிவா, டிஜே ஞானவேல், சுதா கொங்கரா மற்றும் ஆர் ரவிக்குமார் ஆகியோருடன் சூர்யா இன்னும் சில திட்டங்களைக் கொண்டுள்ளார். சூர்யா 2023 இல் இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜுடன் ‘விக்ரம் 3’ படத்தில் கையெழுத்திடுவார் என்றும் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

No posts to display