பொன்னியின் செல்வன் படத்தில் நடிக்கும் ஜெயம் ரவி புதிய போஸ்டர் இதோ !!

0
பொன்னியின் செல்வன் படத்தில் நடிக்கும் ஜெயம் ரவி புதிய  போஸ்டர் இதோ !!

வரவிருக்கும் வரலாற்று நாடகமான பொன்னியின் செல்வன் (பிஎஸ் -1) என்ற தலைப்பில் ஜெயம் ரவியின் கேரக்டர் போஸ்டர் வெள்ளிக்கிழமை சமூக ஊடகங்களில் தயாரிப்பாளர்களால் வெளியிடப்பட்டது.

இப்படத்தின் டீசர் வெள்ளிக்கிழமை மாலை வெளியாக உள்ளது.

“பொற்காலத்தின் சிற்பி, மகா ராஜ ராஜ சோழன்… பொன்னியின் செல்வனை அறிமுகப்படுத்தும் தொலைநோக்கு இளவரசருக்கு வாழ்த்துக்கள்!” பொன்னியின் செல்வனை சித்தரிக்கும் ஜெயம் ரவியின் போஸ்டருக்கு தயாரிப்பாளர்கள் தலைப்பிட்டுள்ளனர். சுவரொட்டியில் நடிகர் ஈட்டி மற்றும் கவசத்தை ஏந்தியிருப்பதைக் காட்டுகிறது, ஏனெனில் அவர் தீவிரமான போர்வீரன் தோற்றத்தில் இருக்கிறார்.

இப்படத்தில் விக்ரம், கார்த்தி, ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன், த்ரிஷா, ஐஸ்வர்யா லட்சுமி, பார்த்திபன், சரத்குமார், பிரகாஷ் ராஜ், ஜெயராம், விக்ரம் பிரபு, ஷோபிதா துலிபாலா, அஷ்வின் காக்குமானு, பிரபு உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர். கடந்த சில நாட்களுக்கு முன்பு, தயாரிப்பாளர்கள் ஆதித்ய கரிகாலனாக விக்ரமின் கேரக்டர் போஸ்டர்களையும், வல்லவரையன் வந்தியத்தேவனாக கார்த்தி, ராணி நந்தினியாக ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன் மற்றும் இளவரசி குந்தவையாக திரிஷாவின் கேரக்டர் போஸ்டர்களை வெளியிட்டனர்.

மணிரத்னம் இயக்கும் இப்படத்திற்கு ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைக்க, ரவிவர்மன் ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார். பொன்னியின் செல்வன் ஒரு டூயலாஜியாக உருவாக்கப்பட்டுள்ளது, முதல் பாகம் செப்டம்பர் 30 அன்று வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

மெட்ராஸ் டாக்கீஸ் மற்றும் லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் ஆதரவுடன், தமிழ், இந்தி, தெலுங்கு, மலையாளம் மற்றும் கன்னடம் ஆகிய மொழிகளில் டூயஜி வெளியாகிறது.

No posts to display