‘மெட்ராஸ்’ புகழ் ஹரி கிருஷ்ணன் மற்றும் ‘டோலெட்’ புகழ் ஷீலா இணைந்து நடிக்கும் புதிய படத்தை இயக்குநர் பா.ரஞ்சித் தொடங்கி வைத்தார்.

0
‘மெட்ராஸ்’ புகழ் ஹரி கிருஷ்ணன் மற்றும் ‘டோலெட்’ புகழ் ஷீலா இணைந்து நடிக்கும் புதிய படத்தை இயக்குநர் பா.ரஞ்சித் தொடங்கி வைத்தார்.

பா.ரஞ்சித் இயக்கத்தில் கார்த்தி முக்கிய வேடத்தில் நடித்த ‘மெட்ராஸ்’ திரைப்படத்தில் விமர்சன ரீதியாக பாராட்டப்பட்ட நடிப்பிற்காக ஹரி கிருஷ்ணன் புகழ் பெற்றார். அவர் அடுத்ததாக ஒரு புதிய படத்தில் ஒரு தனித்துவமான கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார், அதே நேரத்தில் ‘டோலெட்’ மற்றும் ‘மண்டேலா’ போன்ற தமிழ் திரைப்படங்களில் தனது சிறப்பான நடிப்பிற்காக பாராட்டப்பட்ட நடிகை ஷீலா ராஜ்குமார் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். பெயரிடப்படாத இப்படம் இன்று சென்னையில் பூஜையுடன் தொடங்கப்பட்டது, இந்த விழாவில் இயக்குனர் பா ரஞ்சித் சிறப்பு விருந்தினராக கலந்து கொண்டார்.

பெயரிடப்படாத இப்படம் நடுத்தரக் குடும்பங்களின் அன்றாட வாழ்க்கையைச் சுற்றியுள்ள யதார்த்தமான கதையைக் கொண்டிருப்பதாகக் கூறப்படுகிறது, மேலும் இது நிச்சயமாக ஒரு தனித்துவமான ஒன்றாக இருக்கும். இப்படத்தின் முழு படப்பிடிப்பும் கிருஷ்ணகிரி மற்றும் அதன் சுற்றுவட்டாரப் பகுதிகளில் நடைபெறவுள்ள நிலையில், இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு விரைவில் தொடங்க உள்ளது. ஏ.குமரன் ஒளிப்பதிவு செய்ய, ரமணன் படத்தொகுப்பை மேற்கொள்ள உள்ளார். சிவசங்கர் படத்திற்கு வசனம் எழுதுகிறார்.

ஹரி கிருஷ்ணன் ரஜினியின் ‘கபாலி’, தனுஷின் ‘வட சென்னை’ மற்றும் சில படங்களில் குறிப்பிடத்தக்க வேடங்களில் நடித்துள்ளார்.

No posts to display