உடற்பயிற்சி செய்யும் புகைப்படத்தை வெளியிட்ட வரலக்ஷ்மி !!

0
உடற்பயிற்சி செய்யும் புகைப்படத்தை வெளியிட்ட வரலக்ஷ்மி  !!

இன்று, நம் நடிகைகளில் பலர் உடற்தகுதியில் மிகவும் பெரியவர்கள். அவர்கள் தங்கள் உடற்பயிற்சி தரத்தை பராமரிக்க தங்கள் வரம்புகளை தள்ளுகிறார்கள் மற்றும் அவர்கள் புதிய உடற்பயிற்சி சவால்களை ஏற்க வெட்கப்படுவதில்லை. அவர்களில் பலர் யோகாவில் ஈடுபட்டுள்ளனர் மற்றும் அதை தினமும் பயிற்சி செய்கிறார்கள். அவர்களில் வரலட்சுமி சரத்குமாரும் ஒருவர். தற்போது, ​​நடிகை சமூக வலைதளங்களில் பகிர்ந்துள்ள ரீல் மூலம் ரசிகர்களை கவர்ந்துள்ளார்.

உலகின் முதல் சிங்கிள் ஷாட் நான்-லீனியர் திரைப்படம் என்று கூறப்படும் பார்த்திபனின் ‘இரவின் நிழல்’ படத்தின் ஒரு பகுதியாக நடிகை இருப்பார் என்பது வேலை முன்னணியில் சமீபத்திய சலசலப்பு. சில நாட்களுக்கு முன்பு, அவர் படத்தில் என்ன கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார் என்பதை படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவித்தனர். தைரியம் மற்றும் துணிச்சலின் உருவகமாக விளங்கும் ராஜமாதா என அழைக்கப்படும் பிரேமகுமாரி கதாபாத்திரத்தில் நடிகை நடிக்கவுள்ளதாக அதில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. இது தவிர, நடிகை தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வரவிருக்கும் பிற படங்களை கொண்டுள்ளார்.

No posts to display