Wednesday, December 7, 2022
Homeசினிமாசியான் விக்ரம் நடித்த 'கோப்ரா' படத்திலிருந்து ஏ.ஆர்.ரஹ்மானின் மனதைத் தூண்டும் மெலடி இதோ!

சியான் விக்ரம் நடித்த ‘கோப்ரா’ படத்திலிருந்து ஏ.ஆர்.ரஹ்மானின் மனதைத் தூண்டும் மெலடி இதோ!

Date:

Related stories

வணங்கான் படத்தில் சூர்யாவுக்கு பதிலாக அதர்வா நடிக்கிறா லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

பாலா இயக்கத்தில் நடிக்கும் ‘வணங்கான்’ படத்தில் இருந்து நடிகர் சூர்யா விலகுவதாக...

‘தளபதி 67’ கதாநாயகி படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

மாடலாக மாறிய நடிகை பிரியா ஆனந்த் தமிழ் படங்களில் நடித்ததற்காக பிரபலமானவர்,...

உண்மையிலேயே துணிவு படத்தில் ஹீரோயின் யார் தெரியுமா ? அப்ப மஞ்சுவாரியர் வினோத் கூறிய அதிர்ச்சி உண்மை இதோ

அஜீத், இயக்குனர் எச்.வினோத்துடன் மூன்றாவது முறையாக கைகோர்த்துள்ள 'துணிவு' படத்தின் இறுதிக்கட்ட...

ஆம் ஆத்மி கட்சிக்கு பெரும்பான்மை கிடைத்ததால், டெல்லியில் பாஜக ஆட்சி முடிவுக்கு வந்தது

புதன்கிழமை நடைபெற்ற தில்லி மாநகராட்சித் தேர்தலில் ஆம் ஆத்மி கட்சி பெரும்பான்மையைப்...
spot_imgspot_img

சியான் விக்ரமின் நீண்ட கால தாமதமான சைக்கலாஜிக்கல் ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் திரைப்படமான ‘கோப்ரா’ ஆகஸ்ட் 11 ஆம் தேதி திரைக்கு வர உள்ளது. செவன் ஸ்கிரீன் ஸ்டுடியோவின் தயாரிப்பில் அஜய் ஞானமுத்து இயக்கிய இப்படம் தமிழில் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படங்களில் ஒன்றாகும். ‘கோப்ரா’ படத்துக்கு ஆஸ்கர் நாயகன் ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைத்துள்ளார்.

‘தும்பி துள்ளல்’ மற்றும் ‘அதீரா’ ஆகிய இரண்டு ஹிட் எண்களைத் தொடர்ந்து தயாரிப்பாளர்கள் இன்று மூன்றாவது தனிப்பாடலான ‘உயிர் உருகுதே’வை அறிமுகப்படுத்தினர். உயிர் உருகுதே மெய்சிலிர்க்க வைக்கும் இடையிசைகளுடன் உள்ளத்தைக் கிளறிவிடும் மெல்லிசைப் பாடலாகும். தாமரை எழுதிய பாடல் வரிகளுடன் இசை புயல் அவர்களால் இதயத்தை திருடும் பாடலை பாடியுள்ளார்.

கணிதத்தைப் பயன்படுத்தி அறிவார்ந்த குற்றங்களைச் செய்யும் ‘கோப்ரா’ என்ற மற்றொரு அடையாளத்தைக் கொண்ட கணித மேதை மதியாக விக்ரம் நடிக்கிறார். ‘கேஜிஎஃப்’ புகழ் ஸ்ரீநிதி ஷெட்டியும், மிர்னாலினி ரவியும் கதாநாயகிகளாக நடித்துள்ளனர். மலையாள நடிகர் ரோஷன் மேத்யூவுடன் வில்லனாக நடிக்கும் கிரிக்கெட் வீரர் இர்பான் பதான் அறிமுகமாகும் படம் ‘கோப்ரா’.

‘கோப்ரா’ படத்திலும் கே.எஸ். ரவிக்குமார், ஆனந்தராஜ், ரோபோ சங்கர், மியா ஜார்ஜ், மிர்னாலினி ரவி, மீனாட்சி கோவிந்தராஜன், சர்ஜனோ காலித், பத்மப்ரியா, முகமது அலி பெய்க், கனிஹா மற்றும் பலர். ஹரிஷ் கண்ணன் ஒளிப்பதிவு செய்கிறார், புவன் சீனிவாசன் படத்தொகுப்பைக் கவனிக்கிறார்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories