‘விக்ரம்’ படத்தின் ‘பாடலாசிரியர்’ விஷ்ணுவுக்கு ராக்ஸ்டார் அனிருத் பாராட்டு

0
‘விக்ரம்’ படத்தின் ‘பாடலாசிரியர்’ விஷ்ணுவுக்கு ராக்ஸ்டார் அனிருத் பாராட்டு

ராக்ஸ்டார் அனிருத் ரவிச்சந்தர், விக்ரம் படத்தின் பாடலாசிரியர் விஷ்ணு எடவனுக்கு திங்கள்கிழமை கத்தியுள்ளார். கமல்ஹாசன் நடித்த இப்படம் விமர்சன ரீதியாக பெரும் வரவேற்பைப் பெற்றதுடன், பல்வேறு சாதனைகளை படைத்து பாக்ஸ் ஆபிஸிலும் சிறப்பாக செயல்பட்டு வருகிறது. படத்தின் அனைத்து பாடல்களும் ஹிட் ஆன நிலையில், விக்ரம் ஒரிஜினல் பாடல்களுக்காக ரசிகர்கள் ஆவலுடன் காத்திருக்கின்றனர்.

விஷ்ணு எடவன் தற்போது திரைப்பட தயாரிப்பாளர் லோகேஷ் கனகராஜிடம் உதவி இயக்குனராக உள்ளார். விக்ரம் தலைப்பு பாடல் மற்றும் போர்கொண்ட சிங்கம் (அசல் மற்றும் EDM பதிப்பு) பாடல்களுக்கு விஷ்ணு பாடல்களை எழுதியிருந்தார். முன்னதாக, அவர் லோகேஷ் இயக்கிய மாஸ்டர் படத்திற்காக பாடலாசிரியராக மாறினார்.

கமல்ஹாசனின் கமர்ஷியல் அதிரடி நாடகத்தில் விஜய் சேதுபதி, ஃபஹத் பாசில், நரேன், செம்பன் வினோத், காயத்ரி மற்றும் காளிதாஸ் ஜெயராம் போன்ற திறமையான நட்சத்திரங்கள் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இதற்கிடையில், லோகேஷ் கனகராஜ் அனைத்து தலைமுறை பார்வையாளர்களையும் ஈர்க்கும் வகையில் மாஸ் மற்றும் கிளாஸ் காட்சிகளுடன் படத்தை கச்சிதமாக கலக்கியுள்ளார். அனிருத் ரவிச்சந்தரின் பின்னணி இசை படத்திற்கு மேலும் வலு சேர்த்துள்ளது. ‘விக்ரம்’ ஐந்தாவது வாரத்தில் இன்னும் நல்ல வரவேற்பைப் பெற்று வருகிறது, மேலும் படம் ஜூலை 8 ஆம் தேதி OTT பிரீமியருக்கு அமைக்கப்பட்டுள்ளது.

No posts to display