பொன்னியின் செல்வன் படத்தின் நடிகர் கார்த்திக் லுக் வெளியானது இதோ

0
பொன்னியின் செல்வன் படத்தின் நடிகர்  கார்த்திக் லுக் வெளியானது இதோ

பொன்னியின் செல்வன் (பிஎஸ்-1) என்ற வரலாற்று நாடகத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் கேரக்டர் போஸ்டர்களை வெளியிட்டு விளம்பரங்களைத் தொடங்கி உள்ள நிலையில், வந்தியத்தேவன் வேடத்தில் நடிக்கும் நடிகர் கார்த்தியின் போஸ்டரை படக்குழுவினர் செவ்வாய்க்கிழமை வெளியிட்டனர்.

முன்னதாக, திங்களன்று, விக்ரம் ஆதித்ய கரிகாலன் என்ற போஸ்டர் பகிரப்பட்டது.

கார்த்தி வந்தியத்தேவன் என்ற சோழப் படையின் அஞ்சாத தளபதியாக நடித்துள்ளார், அவர் கல்கியின் பொன்னியின் செல்வன் திரைப்படத்தில் ஒரு முக்கிய பாத்திரத்தைக் காண்கிறார். போஸ்டரில், கார்த்தி குதிரையில் சவாரி செய்து, கவச உடையில், பக்கவாட்டாகப் பார்த்தபடி, சிரித்துக்கொண்டே இருக்கிறார்.

பொன்னியின் செல்வன் இரண்டு பாகங்கள் கொண்ட திரைப்படம் மற்றும் முதல் பாகம் செப்டம்பர் 30 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வர உள்ளது. இந்திய சினிமாவின் மிகப்பெரிய மல்டிஸ்டாரர்களில் ஒன்றாக இருக்கும், வரலாற்று நாடகத்தில் ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன், த்ரிஷா மற்றும் ஜெயம் ரவி ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். வழிநடத்துகிறது. இந்த குழுவில் விக்ரம் மற்றும் கார்த்தி தவிர விக்ரம் பிரபு, ஐஸ்வர்யா லெக்ஷ்மி, பிரபு, ஜெயராம், பிரகாஷ் ராஜ், லால், சரத் குமார், அர்ஜுன் சிதம்பரம் மற்றும் அஷ்வின் காகமானு ஆகியோர் அடங்குவர்.

மெட்ராஸ் டாக்கீஸ் மற்றும் லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் ஆதரவுடன், டூயலஜிக்கு ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையும், மணிரத்னம், ஜெயமோகன் மற்றும் குமரவேல் ஆகியோரின் திரைக்கதையும் இருக்கும். ரவிவர்மனின் ஒளிப்பதிவில், தோட்டா தரணியின் தயாரிப்பு வடிவமைப்பிலும், ஸ்ரீகர் பிரசாத் படத்தொகுப்பிலும் பொன்னியின் செல்வன் பணியாற்றியுள்ளார்.

No posts to display