ஒத்த செருப்பு சைஸ் 7 ஹிந்தி ரீமேக்கின் தலைப்பு என்ன தெரியுமா ?

0
ஒத்த செருப்பு சைஸ் 7 ஹிந்தி ரீமேக்கின்  தலைப்பு என்ன தெரியுமா ?

2019 ஆம் ஆண்டு வெளியான த்ரில்லர் படமான ஒத்த செருப்பு சைஸ் 7 படத்தை இயக்கிய மற்றும் இயக்கிய நடிகரும் இயக்குனருமான பார்த்திபன் இப்படத்தை இந்தியில் அபிஷேக் பச்சனை வைத்து ரீமேக் செய்கிறார் என்று நாங்கள் முன்பு தெரிவித்திருந்தோம். அவரது வரவிருக்கும் இரவின் நிழல் படத்திற்கான விளம்பரங்களின் போது, ​​பார்த்திபன், ஒத்த செருப்பு படத்தின் இந்தி ரீமேக்கிற்கு சிங்கிள் ஸ்லிப்பர் சைஸ் 7 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளதாகப் பகிர்ந்து கொண்டார். சுவாரஸ்யமாக, தமிழ் பதிப்பும் அதன் பண்டிகைக் காலத்தில் சிங்கிள் ஸ்லிப்பர் சைஸ் 7 என்று பெயரிடப்பட்டது.

படத்தைப் பற்றி பார்த்திபன் கூறும்போது, ​​“அபிஷேக் பச்சனின் கேரக்டருக்கு மேலும் பயங்கரத்தை தூண்டும் வகையில் சில வசனங்களைச் சேர்த்துள்ளேன், மேலும் அந்த கேரக்டரில் ஹீரோயிசத்தை வெளிக்காட்டாமல் சேர்க்கிறார்கள். படம் ரீமேக்காக இருந்தாலும், புதியதாக இருக்கிறது. நடிகர்களே, எனக்கும் அபிஷேக்குக்கும் உடல் மொழி விஷயத்தில் நிறைய வித்தியாசம் இருக்கிறது. தொழில்நுட்ப ரீதியாக, தமிழ் பதிப்பை ஒப்பிடும்போது படம் மிகவும் சிறப்பாக இருக்கும். படத்தைப் பார்த்த இளையராஜா சாரும் அப்படித்தான் உணர்ந்தார்.

அமேசான் பிரைம் வீடியோவின் சுழல்: தி வோர்டெக்ஸில் சமீபத்தில் காணப்பட்ட பார்த்திபன், இரவின் நிழல் படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார். இதற்கிடையில், அபிஷேக் ப்ரீத்: இன்டு த ஷேடோஸின் இரண்டாவது சீசனின் ஒரு பகுதியாக இருப்பார்.

No posts to display