பார்த்திபனின் இரவின் நிழல் 3 சர்வதேச விருதுகளையும் 2 பரிந்துரைகளையும் பெற்றுள்ளது

0
பார்த்திபனின் இரவின் நிழல் 3 சர்வதேச விருதுகளையும் 2 பரிந்துரைகளையும் பெற்றுள்ளது

நடிகரும் இயக்குனருமான ராதாகிருஷ்ணன் பார்த்திபனின் இரவின் நிழல் ஜூலை 15 அன்று திரைக்கு வரும் ‘உலகின் முதல் சிங்கிள் ஷாட் நான்-லீனியர் படம்’, உலக அளவில் மூன்று விருதுகளையும் இரண்டு பரிந்துரைகளையும் பெற்றுள்ளது. மூன்று விருதுகளில் இரண்டு விருதுகள் படத்தின் ஒளிப்பதிவாளர் ஆர்தர் ஏ வில்சனுக்கும், ஒரு படத்துக்கும் கிடைத்துள்ளது. வில்சன் சிறந்த ஒளிப்பதிவாளர் விருதுகளை Cult Movies International film Festival மற்றும் Oniros Film Awards – New York ஆகியவற்றில் வென்றுள்ளார், அதே நேரத்தில் இந்த படம் Medusa திரைப்பட விழாவில் வென்றது.

நியூயார்க் சர்வதேச திரைப்பட விருதுகள் மற்றும் ரோம் இன்டர்நேஷனல் மூவி விருதுகள் ஆகிய இரண்டு திரைப்பட விருது நிகழ்வுகளிலும் இந்தத் திரைப்படம் அதிகாரப்பூர்வமாகத் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது.

படத்தின் இசையமைப்பாளர் ஏ.ஆர்.ரஹ்மானைக் கொண்டாடும் வகையில், படத்தின் இசை வெளியீட்டு விழா மற்றும் இசை வெளியீட்டு விழாவை பார்த்திபன் சென்னையில் நடத்தினார். மதன் கார்க்கி எழுதி ஸ்ரேயா கோஷல் பாடிய மாயவா தூயவா என்ற மெல்லிசைப் பாடலைத் தொடர்ந்து ஏற்கனவே ரசிகர்களின் பாராட்டுகளைப் பெற்றுள்ள பாவம் செய்ததிரு மனமே பாடலின் வரிகள் வீடியோவை படக்குழு இன்று புதன்கிழமை காலை வெளியிடுகிறது.

கடுவெளி சித்தரின் பாடலை டி.வி.யில் கேட்டதாகவும், மிகவும் இருட்டாகவும், அழுத்தமாகவும் இருக்கும் படத்திற்கு இது சரியானதாக இருக்கும் என்று உணர்ந்ததாக ரஹ்மான் குழுவினர் வெளியிட்ட வீடியோ கிளிப்பில் தெரிவித்திருக்கிறார். அவர் பாடலுக்கு இசை அமைத்தார், நிரஞ்சனா ரமணன் மற்றும் கீர்த்தனா வைத்தியநாதன் ஆகியோர் குரல் கொடுத்தனர்.

இரவின் நிழல் 50 வயது முதியவர் தனது வாழ்க்கையைத் திரும்பிப் பார்க்கிறார், மேலும் இந்த நபரின் வாழ்க்கையின் வெவ்வேறு நிலைகளைக் காட்டுகிறார். இந்தக் கதையை ஒரே ஷாட்டில் படமாக்குவதற்காக 64 ஏக்கர் நிலத்தில், பெரிய பட்ஜெட்டில் 50 செட்களை படக்குழுவினர் அமைத்துள்ளனர் என்று பார்த்திபன் முந்தைய பேட்டியில் நமக்குத் தெரிவித்திருந்தார்.

ஆஸ்கார் விருது பெற்ற, Whiplash புகழ் கிரேக் மான் இந்த படத்தின் ஒலி வடிவமைப்பை செய்துள்ளார், மற்றொரு அகாடமி விருது வென்ற Cottalango Leon அதன் VFX மேற்பார்வையாளராக உள்ளார்.

No posts to display