ஷங்கர் இயக்கத்தில் மற்றும் கமல் நடிக்கும் இந்தியன் 2 படத்தை பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!

0
ஷங்கர் இயக்கத்தில்  மற்றும் கமல் நடிக்கும்  இந்தியன் 2 படத்தை பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!

இயக்குனர் சங்கர் இயக்கத்தில் கமல் நடிப்பில் 1996 ஆம் ஆண்டு வெளியாகி சூப்பர் டூப்பர் ஹிட் அடித்த திரைப்படம் தான் இந்தியன். இந்த படத்தின் இரண்டாம் பாகம் எடுத்து கொண்டிருக்கும்போது ஒரு சில பிரச்சனையால் படப்பிடிப்பு தள்ளிப்போனது.

இரண்டு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு இந்த படத்தின் படப்பிடிப்பு துவங்க உள்ளதாக தற்போது தகவல் ஒன்று வெளியாகியுள்ளது. விக்ரம் படத்தின் வெற்றியை தொடர்ந்து தற்போது இந்தியன் 2 படத்தின் படப்பிடிப்பை விரைவாக தொடங்க வேண்டும் என்று தீவிரம் காட்டி வருகிறார் கமல்.

இந்த படத்தின் படப்பிடிப்பு செப்டம்பர் மாதத்தில் தொடங்கி மூன்று மாதங்களுக்குள் முடிக்க உள்ளதாக கூறப்படுகிறது மேலும் இந்த திரைப்படம் ஆங்கில புத்தாண்டு தினத்தில் வெளியாக படக்குழு திட்டமிட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

இந்தியன் 2 திரைப்படத்தை உதயநிதி ஸ்டாலின் அவர்கள் கைப்பற்றியுள்ளதாகவும் தகவல் வெளியாகியுள்ளது. அதுமட்டுமல்லாமல் படத்திற்கு தேவையான அனைத்து செலவையும் தானே பார்த்துக் கொள்வதாக கூறியுள்ளார் இதனால் இந்த படத்தின் படப்பிடிப்பு எந்த ஒரு பிரச்சனையும் இல்லாமல் தொடங்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

விஜய் சேதுபதி, ஃபஹத் பாசில், நரேன் மற்றும் சூர்யா போன்ற பவர்ஹவுஸ் திறமைகளுடன் கமல்ஹாசன் ‘விக்ரம்’ படத்தில் நடிக்கிறார், மேலும் ஒரே படத்தில் பெரியவர்கள் ஒன்றாக வருவது படத்தின் மீதான எதிர்பார்ப்பை தூண்டியுள்ளது.

No posts to display