கைதி 2 படத்தின் இசையமைப்பாளர் இவரா வைரலாகும் தகவல் இதோ !!

0
கைதி 2  படத்தின் இசையமைப்பாளர் இவரா வைரலாகும் தகவல் இதோ !!

“சமீபத்தில், நான் லோகேஷுடன் உரையாடினேன். கைதி 2 படத்திற்கான திட்டங்கள் உள்ளன, நாங்கள் ஒன்றாக வேலை செய்வோம் என்றார். நான் அதை எதிர்நோக்குகிறேன், அது நடக்கும் என்று நம்புகிறேன், ”என்று சாம் கூறினார்.

கைதியின் பின்னணி ஸ்கோர் நிறைய அடுக்குகளையும் ஆழத்தையும் கொண்டுள்ளது என்றும் அவர் கூறினார். “உதாரணமாக, பிரியாணி பாடல் சீரற்ற டியூன் அல்ல. ஸ்கோர் தில்லியின் (கார்த்தியின் கதாபாத்திரம்) சிறை நாட்களை பிரதிபலிக்கிறது.

கமல்ஹாசன் நடித்த விக்ரம் படத்தில், கைதியின் தில்லியின் ஆரம்பக் குறிப்பு இருக்கும் போது, ​​கைதியின் பின்னணி ஒலி மீண்டும் ஒலிக்கிறது. காட்சி மற்றும் ஸ்கோர் இரண்டு படங்களுக்கிடையேயான தொடர்பை நிறுவுகிறது, இதனால் லோகேஷ் சினிமாடிக் யுனிவர்ஸ் உருவாகிறது.

கைதி ட்ரீம் வாரியர் பிக்சர்ஸ் பேனரின் கீழ் தயாரிக்கப்பட்டது மற்றும் படத்தில் நரேன், அர்ஜுன் தாஸ், ஹரிஷ் உத்தமன், ஜார்ஜ் மரியானா மற்றும் தீனா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இதற்கிடையில், சமீபத்தில் வெளியான ராக்கெட்ரி: தி நம்பி எஃபெக்ட், சானி காயிதம் மற்றும் வெப் சீரிஸ் சுழலுக்கு சாம் இசையமைத்துள்ளார்.

No posts to display