தனுஷ், அருண் மாதேஸ்வரன் இணையும் படத்தின் தலைப்பு இதோ !!

0
தனுஷ், அருண் மாதேஸ்வரன் இணையும் படத்தின் தலைப்பு இதோ !!

நடிகர் தனுஷ், இயக்குனர் அருண் மாதேஸ்வரனுடன் இணைந்து ஒரு திரைப்படத்தில் நடிக்கவுள்ளார் என்பது ஏற்கனவே தெரிந்ததே. இப்போது கேப்டன் மில்லர் என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள இந்த திட்டத்தை சத்யஜோதி பிலிம்ஸ் நிறுவனம் தயாரிக்கவுள்ளது என்பது புதிய வளர்ச்சி.

கேப்டன் மில்லரின் தயாரிப்பாளர்கள் படத்தின் ஒரு காட்சியை ஒரு நிமிட டீசராக வெளியிட்டனர், இது ஜிவி பிரகாஷ் இசையமைக்கிறார் என்பதையும் வெளிப்படுத்தியது.

விசில் பின்னணி ஸ்கோரை ஆதரிக்கும் டீஸர், முகமூடியால் முகத்தை மூடிக்கொண்டு, தோளில் துப்பாக்கியை வைத்துக்கொண்டு மோட்டார் சைக்கிளில் தனுஷ் ஸ்டைலாக நுழைவதைக் காட்டுகிறது. தனுஷின் கதாபாத்திரத்தின் பெயர் மற்றும் தலைப்பு கேப்டன் மில்லர் என தெரியவந்துள்ளது

வரவிருக்கும் படம் 1930-40 களின் பின்னணியில் ஒரு பீரியட் டிராமாவாக இருக்கும். கேப்டன் மில்லர் தமிழ், தெலுங்கு, ஹிந்தி ஆகிய மொழிகளில் ஒரே நேரத்தில் வெளியாகவுள்ளது. குழு ஒரு வருட விரிவான முன் தயாரிப்பு கட்டத்திற்கு உட்பட்டுள்ளது.

செந்தில் தியாகராஜன் மற்றும் அர்ஜுன் தியாகராஜன் ஆதரவில் உருவாகியுள்ள இப்படத்தை சத்யஜோதி பிலிம்ஸ் சார்பில் டிஜி தியாகராஜன் வழங்குகிறார். இப்படத்தை ஜி.சரவணன் மற்றும் சாய் சித்தார்த் இணைந்து தயாரித்துள்ளனர்.

படத்தின் தொழில்நுட்பக் குழுவினர் ஸ்ரேயாஸ் கிருஷ்ணா ஒளிப்பதிவைக் கையாள்கின்றனர், நாகூரன் படத்தொகுப்புக்கு பொறுப்பேற்றுள்ளார். டி ராமலிங்கம் கலை இயக்குநராக உள்ளார்.

தற்செயலாக, அருணின் முந்தைய இயக்கத்தில், தனுஷின் சகோதரரும் திரைப்படத் தயாரிப்பாளருமான செல்வராகவன் முக்கிய வேடத்தில் நடித்தார்.

கேப்டன் மில்லர் 2023 இல் வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது

No posts to display