பிரபுதேவா நடித்துள்ள மை டியர் பூதம் ரிலீஸ் தேதி இதோ !!

0
பிரபுதேவா நடித்துள்ள மை டியர் பூதம் ரிலீஸ் தேதி  இதோ !!

பிரபுதேவா நடித்துள்ள மை டியர் பூதம் ஜூலை 15ஆம் தேதி உலகம் முழுவதும் திரையரங்குகளில் வெளியாகவுள்ளது.

பிரபுதேவா ஜீனியாக நடிக்கிறார். இப்படத்தை அபிஷேக் பிலிம்ஸ் மற்றும் ரமேஷ் பிள்ளை ஆகியோர் தயாரித்துள்ளனர். மை டியர் பூதம் மை டியர் குட்டிச்சாத்தான் மற்றும் ராஜா சின்ன ரோஜா படங்களின் வரிசையில் குழந்தைகளுக்கான ஃபேண்டஸி படம் என்று இயக்குனர் ராகவன் நம்முடன் முந்தைய உரையாடலில் கூறியிருந்தார். கடம்பன் மற்றும் மஞ்சப்பை போன்ற படங்களிலும் ஒரு அடிப்படை செய்தி இருக்கும் என்றும் அவர் கூறினார். மை டியர் பூதம் படத்தில் அஷ்வந்த், ஆலியா மற்றும் பரம் குகனேஷ் போன்ற குழந்தை நடிகர்கள் நடித்துள்ளனர்.

மற்ற நடிகர்களில் பிக் பாஸ் புகழ் சம்யுக்தா, இமான் அண்ணாச்சி மற்றும் லொள்ளு சபா சுவாமிநாதன் ஆகியோர் அடங்குவர். யுகபாரதியின் பாடல்களுக்கு, டி இமான் இசையமைக்கவுள்ளார். யுகே செந்தில் குமார் ஒளிப்பதிவு செய்கிறார்.

No posts to display