வாரிசு படத்தில் நடன இயக்குனர் யார் தெரியுமா ? ரசிகர்கள் ஹாப்பி மூட் !!

0
வாரிசு படத்தில் நடன இயக்குனர் யார் தெரியுமா ? ரசிகர்கள் ஹாப்பி மூட் !!

‘பீஸ்ட் ’ படத்தின் வெற்றிக்கு பிறகு நடிகர் விஜய் தற்போது வம்சி பைடிபள்ளி இயக்கத்தில் தனது அடுத்த படத்தில் நடித்து வருகிறார். தற்காலிகமாக ‘தலாலப்தி 66’ என்று பெயரிடப்பட்டு, இப்போது ‘வாரிசு’ என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள இந்த திரைப்படம் தமிழ் – தெலுங்கு இருமொழித் திரைப்படமாகும், இதில் விஜய், ரஷ்மிகா மந்தனா, பிரபு, சரத்குமார், ஷாம், ஸ்ரீகாந்த், பிரகாஷ் ராஜ், சங்கீதா கிரிஷ் மற்றும் சம்யுக்தா சண்முகம் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். இப்படத்திற்கு எஸ் தமன் இசையமைத்துள்ளார்.

இப்படத்தின் முதல் ஷெட்யூல் கடந்த மாதம் நிறைவடைந்த நிலையில் தற்போது இரண்டாம் கட்ட படப்பிடிப்பு விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருகிறது. சமீபத்தில் ஒரு பிராந்திய ஊடகத்திற்கு அளித்த பேட்டியில், ‘வாரிசு’ படத்தில் பணியாற்றிய நடன இயக்குனர் ஷோபி, படம் நல்ல கதையம்சம் கொண்டது என்றும், படம் அனைத்து வயதினருக்கும் பிடிக்கும் என்றும் கூறினார். விஜய்க்கு குடும்ப பார்வையாளர்களும் இருப்பதாகவும், இது ஒரு இதயத்தைத் தூண்டும் குடும்பப் படம் என்பதால் அவர்களுக்கும் பிடிக்கும் என்றும் அவர் கூறினார்.

இப்படம் எமோஷனல் ஃபேமிலி டிராமா என்றும், ஆக்‌ஷன் மற்றும் சென்டிமென்ட் அதிகமாக இருக்கும் என்றும் முன்னதாக கூறப்பட்டது. இத்திரைப்படம் 2023 பொங்கல் அன்று வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. ‘வாரிசு’ படத்திற்குப் பிறகு, லோகேஷ் கனகராஜ் மற்றும் அட்லீ இயக்கும் ‘தளபதி 67’ மற்றும் ‘தளபதி 68’ ஆகிய இரண்டு படங்களையும் தற்காலிகமாக இயக்கவுள்ளார் விஜய். முறையே. ‘மாஸ்டர்’ படத்துக்குப் பிறகு இயக்குநர் லோகேஷ் கனகராஜுடன் இரண்டாவது முறையாகவும், ‘மெர்சல்’, ‘பிகில்’ படங்களுக்குப் பிறகு மூன்றாவது முறையாக அட்லியுடன் விஜய் இணைந்து நடிக்கிறார்.

No posts to display