இங்கிலாந்து கிரிக்கெட் வீராங்கனை டேனியல் வியாட்டின் இன்ஸ்டாகிராம் ஸ்டோரியில் அர்ஜுன் டெண்டுல்கர் இடம்பெற்றுள்ள புகைப்படம்

0
இங்கிலாந்து கிரிக்கெட் வீராங்கனை டேனியல் வியாட்டின் இன்ஸ்டாகிராம் ஸ்டோரியில் அர்ஜுன் டெண்டுல்கர் இடம்பெற்றுள்ள புகைப்படம்

இங்கிலாந்து கிரிக்கெட் வீராங்கனை டேனியல் வியாட், மும்பை இந்தியன்ஸ் அணியின் இளம் வீரர் அர்ஜுன் டெண்டுல்கரின் இன்ஸ்டாகிராம் கதையை பகிர்ந்துள்ளார். சச்சின் டெண்டுல்கரின் மகன் அர்ஜுன், லண்டனில் உள்ள சோஹோவில் மதிய உணவை ரசிப்பது போன்ற புகைப்படம் சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகி வருகிறது. இங்கிலாந்து மகளிர் கிரிக்கெட் அணியின் முக்கிய அங்கமான வயட், 31, அர்ஜுனுடன் ஒரு அற்புதமான நட்பைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார், மேலும் 22 வயது இளைஞருடன் அடிக்கடி காணப்படுகிறார்.

இருவரும் சுற்றித் திரிவது இது முதல் முறையல்ல. இங்கிலாந்துக்காக 93 ஒருநாள் மற்றும் 124 டி20 போட்டிகளில் விளையாடியுள்ள வியாட், லண்டனில் உள்ள லார்ட்ஸ் கிரிக்கெட் ஸ்டேடியத்தில் உள்ள எம்சிசி கிரிக்கெட் அகாடமியில் பயிற்சி பெற்று வந்த அர்ஜூனுடன் புகைப்படங்களைப் பகிர்ந்துள்ளார். வியாட் மற்றும் அர்ஜுனின் நட்பு 2007 ஆம் ஆண்டு முதல், அப்போது 10 வயது சிறுமிக்கு வலையில் பந்து வீசியது.

“எனவே, நான் முதன்முதலில் சச்சின் மற்றும் அர்ஜுனை லார்ட்ஸ் கிரிக்கெட் மைதானத்தில் சந்தித்தேன். 2009 அல்லது 2010 இல் நான் MCC இளம் கிரிக்கெட் வீரர்களுடன் இருந்தபோது அவர்கள் வலைகளில் பயிற்சியில் இருந்தபோது. உண்மையில் நான் வலைகளுக்குச் சென்று வணக்கம் சொல்லி, நான் டேனி என்று என்னை அறிமுகப்படுத்திக் கொண்டேன். .அப்போது அர்ஜுனுக்கு 10 வயது இருக்கும்,அவன் மிகவும் சிறியவனாக இருந்தான்.கூகுளில் எங்கோ போட்டோ இருக்கிறது.அன்று நான் அவனுக்கு பந்துவீசினேன்,அவன் மிகவும் நல்லவன்.அதிலிருந்து நான் எப்போது சச்சினையோ அர்ஜுனையோ அல்லது அவர்கள் வரும்போதெல்லாம் லார்ட்ஸ் பயிற்சி பெற, நான் வலைகளுக்குச் சென்று அவரிடம் (அர்ஜுன்) என்னிடம் புதிய பந்தை வீசச் சொல்கிறேன்” என்று வியாட் முன்பு கூறியிருந்தார்.

No posts to display