விம்பிள்டன் 2022 ஜூன் 27 அன்று தொடக்கம் !!

0
26

ஜூன் 27 ஆம் தேதி, 135 வது விம்பிள்டன் சாம்பியன்ஷிப் தொடங்குகிறது.

விம்பிள்டன் என்பது உலகின் மிகப் பழமையான டென்னிஸ் போட்டியாகும், இதில் விளையாட்டில் முன்னணியில் இருக்கும் அனைத்து வீரர்களும் பங்கேற்கின்றனர்.

ஒற்றையர் போட்டியில் 128 ஆண்கள் மற்றும் சம எண்ணிக்கையிலான பெண்கள் கலந்துகொள்வார்கள்.

ஆடவர் மற்றும் பெண்கள் ஒற்றையர் பிரிவுகளில் நடப்பு சாம்பியனான நோவக் ஜோகோவிச் மற்றும் இகா ஸ்வியாடெக் ஆகியோர் முதலிடத்தில் உள்ளனர்.

இந்த ஆண்டு தொடக்கத்தில் டென்னிஸில் இருந்து ஓய்வு பெறுவதாக அறிவித்த ஆஷ்லே பார்ட்டி, தற்போதைய மகளிர் ஒற்றையர் பிரிவில் வெற்றி பெற்றவர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

அறிக்கைகளின்படி, 2022 விம்பிள்டன் (ஆண்கள்) க்கான டிரா ஜூன் 24 (வெள்ளிக்கிழமை) IST மதியம் 2:30 மணிக்கு நடைபெறும். இதற்கிடையில், பெண்களுக்கான குலுக்கல் இந்திய நேரப்படி மாலை 4:30 மணிக்கு தொடங்கும்.

2022 விம்பிள்டனுக்கான அதிகாரப்பூர்வ அட்டவணை பின்வருமாறு: (தகுதிச் சுற்று மற்றும் பிரதான டிரா). தகுதி: ஜூன் 20-23. முதன்மை டிரா (ஆண்கள் மற்றும் பெண்கள்): ஜூன் 27 – ஜூலை 5. இரட்டையர் இறுதி: ஜூலை 9. ஒற்றையர் இறுதி: ஜூலை 10.

எல்லா இடங்களிலும் உள்ள ரசிகர்களின் அனுபவத்தை மேம்படுத்த, ஆல் இங்கிலாந்து லான் டென்னிஸ் கிளப் மற்றும் IBM ஆகியவை புதிய கிளவுட் மற்றும் செயற்கை நுண்ணறிவு (AI)-இயங்கும் திறன்களை வெளிப்படுத்தியுள்ளன.

விம்பிள்டன் செயலி மற்றும் அதன் அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம் இரண்டும் புதிய மற்றும் உன்னதமான டிஜிட்டல் அனுபவங்களை வழங்குகின்றன, அவை உலகெங்கிலும் உள்ள பார்வையாளர்களுக்குத் தெரிவிக்கும் மற்றும் வீரர்கள், போட்டிகள் மற்றும் போட்டிகள் குறித்து ஆர்வமாக இருக்க வேண்டும்.

இந்த ஆண்டு போட்டிக்காக உருவாக்கப்பட்ட புதிய அம்சங்களில் ‘வின் காரணிகள்’ ஒன்றாகும். மைதானத்தின் மேற்பரப்பு, ஏடிபி/டபிள்யூடிஏ தரவரிசை, நேருக்கு நேர் போட்டி, வென்ற கேம்களின் சதவீதம், தற்போதைய ஆட்டம் மற்றும் ஆண்டு வெற்றி போன்ற வீரர்களின் வெற்றியை பாதிக்கும் காரணிகளை இது பார்வையாளர்களுக்கு நன்றாகப் புரிந்துகொள்ளும்.

“ஹேவ் யுவர் சே” என்று அழைக்கப்படும் மற்றொரு கருவியைப் பயன்படுத்தி, விளையாட்டின் விளைவுகளுக்கான தங்கள் சொந்த கணிப்புகளை ரசிகர்கள் உள்ளிடலாம். அவர்கள் தங்கள் முன்னறிவிப்பைச் செய்தவுடன், மற்ற ரசிகர்களின் கூட்டுக் கணிப்புகள் மற்றும் AI ஐப் பயன்படுத்தி உருவாக்கப்பட்ட IBM “கிளிலிஹுட் டு வின்” நிகழ்தகவுடன் அவர்கள் அதை வேறுபடுத்திக் காட்டலாம்.