17 நாள் முடிவில் கமல் நடித்த விக்ரம் படத்தின் வசூல் ரிப்போர்ட் இதோ !!

vikram kamal

ஜூன் 3 ஆம் தேதி வெளியான கமல்ஹாசனின் ‘விக்ரம்’ பாக்ஸ் ஆபிஸ் சாதனைகளை முறியடித்து வருகிறது, மேலும் படம் கடந்த வாரம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் ரூ 300 கோடிக்கு மேல் வசூலித்ததாக படக்குழு அதிகாரப்பூர்வமாக உறுதிப்படுத்தியது. சுவாரஸ்யமாக, படம் மூன்று வாரங்களுக்குப் பிறகும் கனவில் ஓடுகிறது, மேலும் இது இன்னும் இரண்டு நாட்கள் திரையரங்குகளில் ஓடும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

தமிழகத்தில் முக்கியமாக ரசிகர்கள் பார்ப்பது சென்னை வசூல் தான். அப்படி சென்னையிலும் 3 வார முடியில் விக்ரம் படம் நல்ல வசூல் வேட்டை நடத்தி முக்கிய சாதனை செய்ய இருக்கிறது.

இதுவரை சென்னையில் படம் ரூ. 14.53 கோடி வரை வசூலித்துள்ளதாம், விரைவில் ரூ. 15 கோடியை படம் எட்டிவிடும் என்கின்றனர். 3வது வாரத்தில் ஒரு நாள் முடிவில் படம் ரூ. 1 கோடிக்கு மேல் வசூலிக்கிறது

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில், கமல்ஹாசன், ஃபஹத் பாசில் மற்றும் விஜய் சேதுபதி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ள ‘விக்ரம்’ ஒரு ஆக்டேன் அதிரடித் திரைப்படம். இப்படத்தில் நரேன், காளிதாஸ் ஜெயராம், காயத்ரி மற்றும் அர்ஜுன் தாஸ் ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடித்தனர் மற்றும் சூர்யா ஒரு நீட்டிக்கப்பட்ட கேமியோ ரோலில் நடித்தார்.