இன்றைய ராசிபலன் இதோ 20.06.2022 !!

மேஷம்: இன்று நீங்களும் உங்கள் துணையும் சேர்ந்து நீங்கள் நிர்ணயித்த பண இலக்குகளை அடைய வாய்ப்பு உள்ளது. நீண்ட காலமாக நீங்கள் இருவரும் வலித்த ஒரு பொருளை அல்லது பொருளை நீங்கள் இறுதியாகப் பெற முடியும். உங்களுக்கு அருளப்பட்ட பொக்கிஷங்களில் வெறுமனே மகிழ்ச்சியடையுங்கள் மற்றும் உங்களுக்காக எப்போதும் இருப்பதற்காக பிரபஞ்சத்திற்கு நன்றி செலுத்துங்கள்.

ரிஷபம்: உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் தற்போது சிறப்பான விஷயங்கள் நடந்து வருகின்றன. உங்களால் முழுமையாக புரிந்து கொள்ள முடியாத வகையில் உங்கள் உறவு வளரும் மற்றும் மாறுகின்ற ஒரு காலகட்டத்தை நீங்கள் கடந்து செல்கிறீர்கள். தற்போது, ​​விஷயங்கள் உண்மையாக இருக்க மிகவும் அற்புதமானவை என்ற எண்ணத்தை உங்களுக்குத் தரலாம். நம்பிக்கை, நம்பிக்கை மற்றும் பொறுமை ஆகியவற்றைக் கொண்டிருங்கள், மேலும் விஷயங்களைத் தொடர அனுமதிக்கவும்.

மிதுனம்: இன்று, உங்கள் உறவில் முன்பு உங்கள் இருவருக்கும் பொதுவாக இருந்ததைப் புதுப்பிக்க முயற்சி செய்ய வேண்டும். உங்கள் இருவரையும் நெருக்கமாகக் கொண்டுவரும் நோக்கத்திற்காக நீங்கள் இருவரும் பங்கேற்கும் செயல்பாடுகள் உள்ளன. அந்த ஒற்றுமை உணர்வை நீங்கள் மீண்டும் கண்டுபிடிக்க வேண்டிய நேரம் வந்துவிட்டது.

புற்றுநோய்: நீங்கள் சமீபத்தில் ஏமாற்றப்பட்டால் அல்லது உங்கள் உறவில் மோசமான திருப்பம் ஏற்பட்டால், உங்கள் குடும்பத்தின் நிபந்தனையற்ற அன்பு இந்த நேரத்தில் உங்களுக்குத் தேவையானதாக இருக்கலாம். நம் அன்புக்குரியவர்கள் சொல்லக்கூடிய அல்லது செய்யக்கூடிய எளிய விஷயங்கள்தான், நம் ஒவ்வொருவரின் மீதும் உலகம் எவ்வளவு மதிப்பும் பாசமும் வைக்கிறது என்பதை மென்மையாக நினைவூட்டுகிறது.

சிம்மம்: உங்கள் உறவுக்கு இப்போதே முன்னுரிமை கொடுங்கள். இந்த நேரத்தில், நீங்கள் நேரத்தையும் கவனத்தையும் கொடுத்தால் உங்கள் காதல் உறவு செழிக்கும். உங்கள் பங்குதாரர் மற்றும் உங்கள் உறவு புறக்கணிக்கப்படலாம், மேலும் உங்கள் நேரம் மற்றும் கவனத்தின் அனைத்து கோரிக்கைகளாலும் நீங்கள் அதிகமாக உணரலாம். தாமதமாகும் முன் நடவடிக்கை எடுங்கள்.

கன்னி: தினசரி அடிப்படையில் ஆபத்தான சூழ்நிலைகளில் உங்களை ஈடுபடுத்த நீங்கள் தயாராக இல்லாமல் இருக்கலாம், ஆனால் இன்று அதற்கு ஒரு ஷாட் கொடுக்க நீங்கள் தயாராக இருக்கலாம். நினைவில் கொள்ளுங்கள், பெரிய அபாயங்கள் பெரிய வருமானத்தைத் தரும்! இதன் காரணமாக, உங்களுக்கும் உங்கள் துணைக்கும் இடையே இருக்கும் காதல் சாத்தியங்கள் மிகவும் புதிரானதாக மாறக்கூடும்.

துலாம்: உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் அதிர்ஷ்டத்தில் அதிர்ஷ்டமான முன்னேற்றத்தைக் காண்பீர்கள். ஒரு முன்னாள் காதலன் எதிர்பாராத விதமாக உங்கள் வாழ்க்கையில் மீண்டும் வரலாம். உங்களிடம் பல கேள்விகள் பதிலில்லாமல் இருக்கலாம், ஆனால் நீங்கள் புதிதாக எல்லாவற்றையும் தொடங்க மாட்டீர்கள் என்று முடிவு செய்தாலும், நீங்கள் விஷயங்களை முடிக்கத் தொடங்குவதற்கான நேரம் வந்துவிட்டது.

விருச்சிகம்: உங்களின் சரியான துணையை இறுதியாக சந்திக்கும் வாய்ப்பால் இன்று உங்கள் மனம் பிஸியாக இருக்கும். உங்கள் பொறுமை மற்றும் சகிப்புத்தன்மையின் பலன்கள் கணிசமானதாக இருக்கும் என்பது நல்ல செய்தி. வாழ்க்கைத் துணையிடம் நீங்கள் விரும்பும் குணங்களைப் பற்றி தெளிவாகத் தெரிந்தால், நீங்கள் தேடும் நபரை நீங்கள் நிச்சயமாகக் காண்பீர்கள்.

தனுசு: ஒரு குறிப்பிட்ட நபரை அறிந்து கொள்ள வேண்டும் என்ற ஆசை இன்று மிகவும் வலுவாக இருக்கும், அதை நீங்கள் எதிர்க்க முடியாது. அவர்கள் பொருத்தமாக இருக்கிறார்களா இல்லையா என்பதும் எதிர்காலம் என்ன என்பதும் இப்போது முக்கியம். அது எவ்வளவு காலம் நீடிக்கும் அல்லது வேறு யாராவது இருக்க முடியுமா இல்லையா என்பதைப் பற்றி நீங்கள் சிந்திக்கவில்லை. ஒரு உணர்ச்சிமிக்க அரவணைப்பில் மூழ்கி இருப்பது நீங்கள் கவலைப்படுவது.

மகரம்: ஒரு குறிப்பிட்ட உறவில் உங்களுக்கு ஏதேனும் சிரமங்கள் இருந்தால், நீங்கள் நிச்சயமாக விஷயங்களை மீண்டும் ஒழுங்கமைக்க ஆரம்பிக்கலாம். பிரச்சினையின் முதன்மையான ஆதாரமாக நீங்கள் கருதுவதைப் பற்றி உங்கள் கருத்தை உங்களுக்குத் தெரியப்படுத்துவது அவசியம், அதை நீங்களே வைத்துக்கொள்வதற்கும், கட்டுப்படுத்துவதற்கும் பதிலாக.

கும்பம்: ஒரு புதிரான நபர் உங்கள் கவனத்தை ஈர்ப்பதால், ஒரு காதல் இணைப்பில் நுழைவது பற்றிய யோசனைகளை நீங்கள் கருத்தில் கொள்வதற்கான அறிகுறிகள் உள்ளன. ஆனால் உங்கள் தூண்டுதல்களில் நீங்கள் அவசரமாக செயல்படுவதற்கு முன், இதை முதலில் கருத்தில் கொள்ள வேண்டும். இது ஒரு மோகத்தின் வழக்கு அல்ல என்பதில் உறுதியாக இருங்கள்; இல்லையெனில் அது ஒரு மனவேதனைக்கு வழிவகுக்கும்.

மீனம்: உங்கள் உறவில் ஆழமான நன்மையான மாற்றம் ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது, இது உங்களை மூச்சுத்திணற வைக்கும். உங்கள் சௌகரியத்திற்காக வேகம் மிக விரைவாக அதிகரிப்பது போல் நீங்கள் உணர்ந்தாலும், அது ஒரு ஆழமான மற்றும் அதிக சக்தி வாய்ந்த மட்டத்தில் தன்னை நிலைநிறுத்திக் கொள்கிறது என்பதை நீங்கள் இறுதியில் கண்டுபிடிப்பீர்கள்.