Sunday, December 4, 2022
Homeஆன்மீகம்இன்றைய ராசிபலன் இதோ 19.06.2022 !!

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 19.06.2022 !!

Date:

Related stories

காபூலில் பாகிஸ்தானின் தூதரகத் தலைவர் படுகொலை முயற்சியில் இருந்து தப்பினார்

பாகிஸ்தானின் காபூலுக்கான தூதரகத் தலைவர் உபைத்-உர்-ரஹ்மான் நிஜாமானி கொலை முயற்சியில் இருந்து...

பெங்கால் மகளிர் டி20 ப்ளாஸ்ட் பட்டத்திற்காக ஆறு அணிகள் போராட உள்ளன

திங்கட்கிழமை முதல் பிர்பூமில் உள்ள எம்ஜிஆர் ஸ்போர்ட்ஸ் அகாடமியில் நடைபெறும் பெங்கால்...

துணிவு படம் அயோக்கியர்களின் ஆட்டம் 🔥துணிவு படத்தை பற்றி வினோத் பேட்டி இதோ !!

நேர்காணல் செய்பவர் மற்றும் நேர்காணல் செய்பவர் இருவரும் தங்களுடைய தடைகள், தப்பெண்ணங்கள்,...

தளபதி விஜய்யின் வாரிசு படத்தின் 2வது சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

நடிகர் விஜய்யின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படமான வரிசு குறித்த சமீபத்திய அப்டேட்...

தமிழ்நாடு மருத்துவமனையின் 1.5 லட்சம் நோயாளிகளின் தனிப்பட்ட தகவல்கள் ஆன்லைனில் விற்கப்படுகின்றன

தமிழ்நாட்டின் ஸ்ரீ சரண் மருத்துவ மையத்தைச் சேர்ந்த 1.5 லட்சம் நோயாளிகளின்...
spot_imgspot_img

மேஷம்: உங்கள் கவர்ச்சியால் சளைக்காத ஒரு குறிப்பிட்ட நபர் இருக்கிறார். ஒரு தேதி என்பது நீங்கள் இப்போது நினைத்துக் கொண்டிருக்கிறீர்கள், எனவே உங்கள் இருவரையும் ஒன்றாகக் கொண்டுவருவதற்குத் தேவையான எந்த வழியையும் நீங்கள் தேடுகிறீர்கள். ஒரு செயலைப் பரிந்துரைக்க உங்கள் உள்ளார்ந்த புத்திசாலித்தனத்தைப் பயன்படுத்தவும். மென்மையாக இருங்கள் மற்றும் மிகவும் உறுதியாக இருக்க வேண்டாம்.

ரிஷபம்: நீங்கள் பொதுவாக வெறுக்கும் ஒரு முடிவை இன்று உங்கள் மனதில் கொண்டு வரலாம். தற்போதைய காதல் இணைப்புடன் நீங்கள் முன்னேற விரும்பினால், கடந்த காலத்திலும் எதிர்காலத்திலும் நீங்கள் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும். உண்மையான பிரச்சனை என்ன என்பதைத் தீர்மானிக்க உங்கள் உணர்வுகளை மாற்றி, நிலைமையை ஆராயுங்கள்.

மிதுனம்: உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவருடனான உங்கள் உறவை உயிர்ப்பிக்க நீங்கள் ஒரு வழியைத் தேடிக்கொண்டிருந்தால், நீங்கள் ஒரு உயர்ந்த நிலையை அடைந்துவிட்டீர்கள். நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் இருவரும் வீட்டை விட்டு வெளியேறி ஒன்றாக ஒரு புதிய பயணத்தைத் தொடங்க விரும்பினால், விஷயங்கள் வித்தியாசமாக இருக்கும் என்பதை இது குறிக்கிறது. கொஞ்சம் தீப்பொறி கொண்டு வாருங்கள்.

கடகம்: இன்று உங்களுக்கு அற்புதங்களைச் செய்ய போதுமான தைரியம் காற்றில் உள்ளது. உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் ஏற்படும் மாற்றங்களுக்கு நீங்கள் தயாராக இல்லை என்று ஒருபோதும் பயப்பட வேண்டாம். நீங்கள் நடவடிக்கை எடுக்க மட்டுமே தயாராக இருக்க வேண்டும். நீங்கள் எங்கு செல்ல விரும்புகிறீர்களோ அதை அடைவதற்கான ஒரே வழி இதுதான், எல்லா நேரத்திலும் அதைப் பற்றி பேசாமல்.

சிம்மம்: குறிப்பிட்ட ஒருவரைச் சுற்றியுள்ள மர்மத்தை அவிழ்ப்பதில் உங்கள் கவனத்தைச் செலுத்துகிறீர்கள் என்றால், அவர்களின் செயல்களுக்குப் பின்னால் உள்ள காரணங்களை விளக்கும் ஒரு குறிப்பிடத்தக்க தகவலை விரைவில் நீங்கள் காணலாம். ஆனால் உங்கள் உள்ளுணர்வு உங்களுக்கு என்ன சொல்கிறது என்பதையும் நீங்கள் கவனிக்க வேண்டும். அதன்படி முடிவு எடுங்கள்.

கன்னி: உங்கள் அன்புக்குரியவர்களிடம் கூடுதல் இரக்கத்தையும் பாசத்தையும் காட்ட இன்று ஒரு நல்ல நாள். அவர்களுக்குத் தகுதியான ஆறுதலையும் கவனத்தையும் கொடுக்கக்கூடிய ஒரே நபர் நீங்கள்தான். உங்களால் முடிந்தால் உங்கள் பணிப் பொறுப்புகளில் அவர்களுக்கு முன்னுரிமை கொடுங்கள். உங்களுக்காக இருப்பவர்கள் உங்கள் வாழ்க்கையில் மிக முக்கியமான விஷயம், எனவே அவர்களை முக்கியமானதாக உணருங்கள்.

துலாம்: இன்று உங்கள் உணர்வுகளுடன் நீங்கள் அதிகம் தொடர்பில் இருக்கிறீர்கள், மேலும் அன்பைப் பற்றிய உங்கள் அணுகுமுறை வழக்கத்தை விட நிலையானதாக இருப்பதை நீங்கள் கவனிப்பீர்கள். ஒரு படி பின்வாங்கினால் விடுதலை கிடைக்கும். நிகழ்வுகளின் ஓட்டத்தை எதிர்க்காதீர்கள். விஷயங்களைப் பற்றி அதிகம் கவலைப்படாமல் இருக்கவும் முயற்சி செய்ய வேண்டும். நீங்கள் கவலைப்பட்டால், தேவையில்லாத நிச்சயமற்ற உணர்வை நீங்கள் விட்டுவிடுவீர்கள்.

விருச்சிகம்: சமீப காலமாக உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் அதிக உற்சாகம் நிலவுகிறது, புதிய நபரை சந்திக்க நேரிடும். நீங்கள் முந்தைய நிகழ்வுகளைப் பற்றி சிந்தித்து, காதல் உலகில் எதுவும் உறுதியாக இல்லை என்பதை உணருவீர்கள். உங்கள் தலையை உயர்த்தி, நல்ல தருணங்களை அவை நீடிக்கும் வரை அனுபவிக்கவும்!

தனுசு: இன்று நீங்கள் ஒரு சிறப்பு சந்தர்ப்பத்தின் காரணமாக வீட்டை விட்டு வெளியேறி சில புதிய நபர்களை சந்திக்க முடியும். உங்கள் கவனத்தை ஈர்க்கும் உடையை மற்றவர்கள் கவனிப்பார்கள். உங்கள் கண்ணைப் பறிக்கக்கூடிய ஒருவரைத் தேடுங்கள், ஏனென்றால் இன்று நீங்கள் பார்க்கும் நபர்களில் சிறப்பு வாய்ந்த ஒருவர் இருப்பதற்கான நல்ல வாய்ப்பு உள்ளது.

மகரம்: இன்று கிடைக்கும் பல வாய்ப்புகளைப் பயன்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். உங்களை நேசிப்பவர்களின் வெளிச்சத்தில் சிறிது நேரம் மகிழுங்கள். இதில் நீங்கள், உங்கள் பங்குதாரர் மற்றும் உங்கள் குடும்பத்தினர் அடங்குவர், இதன் விளைவாக நீங்கள் அனைவரும் ஆழ்ந்த மகிழ்ச்சியை உணர்வீர்கள். கடந்த காலத்தை நினைவுகூருங்கள் மற்றும் எதிர்காலத்தை எதிர்நோக்கி ஒரு நல்ல நேரத்தை செலவிடுங்கள்.

கும்பம்: நீண்ட நாட்களாக அன்பான துணையை தேடிக் கொண்டிருந்த உங்களுக்கு இன்று அதிர்ஷ்டமான நாளாக அமையும். இந்தப் பகுதியில் முன்னேற்றத்திற்கான அறிகுறிகள் தென்படுகின்றன. சாத்தியமான துப்புகளுக்கு நீங்கள் ஏற்கனவே புறக்கணித்த ஆதாரங்களைச் சரிபார்த்து, அவற்றைக் கண்காணிக்கவும். நீங்கள் என்ன கண்டுபிடிப்பீர்கள் என்று உங்களுக்குத் தெரியாது, எனவே பொறுமையாகவும் நேர்மறையாகவும் இருங்கள்.

மீனம்: இன்று முதல் தேதியில் யாரை சந்திப்பீர்கள் என்று தெரியவில்லை. இந்த தேதி வெற்றிகரமாக இருக்கும் என்று நீங்கள் நம்புகிறீர்கள், மேலும் உங்கள் இடத்தைத் தேர்ந்தெடுப்பதில் நீங்கள் திருப்தி அடைகிறீர்கள். நீங்கள் இருவரும் நீண்ட காலத்திற்கு ஒன்றாக இருக்க வாய்ப்பு இருப்பதாக நீங்கள் நினைக்கும் வரை இந்த நபருடன் டேட்டிங் செய்யுங்கள். இது உங்கள் இருவருக்கும் சரியான வாய்ப்பாக இருக்கலாம்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories