கதாநாயனாக நடிக்கும் நட்டி நடராஜ் அடுத்த படத்தை பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!

0
24

ஒளிப்பதிவாளராக இருந்து நடிகர் நட்டி நடராஜின் அடுத்த படத்தின் தலைப்பு வெளியாகியுள்ளது. ஆண்டனிசாமி இயக்கும் இப்படத்திற்கு ‘கூரைவு’ என்று பெயர் வைத்துள்ளனர். இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு ஜூன் 19ஆம் தேதி முஹூர்த்த பூஜைக்கு பிறகு தொடங்கியது. இந்த பூஜை விழாவில் நடிகரும் இயக்குனருமான பாரதிராஜா சிறப்பு விருந்தினராக கலந்து கொண்டார்.

‘கூரைவு’ படத்தில் நட்டி நடராஜ் மற்றும் சுபப்ரியா மலர், மனோபாலா, போஸ் வெங்கட், இளவரசு ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். இப்படத்தின் ஒளிப்பதிவு மற்றும் படத்தொகுப்பை முறையே கிறிஸ்டோபர் ஜோசப் மற்றும் முத்து முனியசாமி ஆகியோர் மேற்கொள்ளவுள்ளனர். படம் குறித்த மற்ற தகவல்கள் இன்னும் வெளியாகவில்லை.

நட்டி நடராஜ் கடைசியாக 2021 இல் ‘கர்ணன்’ படத்தில் நடித்தார். அவர் இப்போது ‘இன்ஃபினிட்டி’, ‘பகாசுரன்’, ‘யூகி’, ‘வெப்’ மற்றும் கே.பி.தனசேகரன் இயக்கத்தில் இன்னும் பெயரிடப்படாத படத்துக்குப் படப்பிடிப்பில் இருக்கிறார்.