சாய் பல்லவி-ராணாவின் விரத பர்வத்தை பாராட்டிய பா ரஞ்சித்

0
25

தமிழ் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் பா ரஞ்சித் ஞாயிற்றுக்கிழமை ட்விட்டரில் சாய் பல்லவி மற்றும் ராணா டக்குபதி முக்கிய வேடங்களில் நடித்து சமீபத்தில் வெளியான தெலுங்கு திரைப்படமான விரத பர்வம் பாராட்டினார்.

“”விராட பர்வம் சமீபத்திய ஆண்டுகளில் நான் பார்த்த சிறந்த தெலுங்கு படம்,” என்று அவர் ட்வீட் செய்துள்ளார். “இந்தப் படத்தை எந்தவித சமரசமும் இல்லாமல் தயாரித்ததற்காக தயாரிப்பாளர்கள் மற்றும் இயக்குனர் வேணு உடுகுலா மிகவும் பாராட்டப்பட வேண்டியவர். இந்த வேடத்தில் நடிக்க ஒப்புக்கொண்டதற்காக ராணா டக்குபதிக்கு ஸ்பெஷல் பாராட்டு. மேலும் சாய் பல்லவி சிறப்பாக செய்திருக்கிறார்” என்று ரஞ்சித் மேலும் கூறினார்.

தெலுங்கானாவில் 90 களில் நடந்த உண்மைச் சம்பவங்களை அடிப்படையாகக் கொண்ட இப்படம், நக்சல் தலைவரான ராவணனா (ராணா) என்ற நக்சல் தலைவனைக் காதலிக்கும் வெண்ணெலாவின் (சாய் பல்லவி) கதையைச் சொல்கிறது. அவரைச் சந்திக்க அவள் துரத்துவதையும், அவள் அவனுடன் நெருங்கிப் பழகும்போது அவளது வாழ்க்கை எப்படி வியத்தகு முறையில் மாறுகிறது என்பதையும் படம் பின்தொடர்கிறது.

இப்படம் கடந்த வெள்ளிக்கிழமை வெளியாகி நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. இதற்கு சுரேஷ் பொப்பிலி இசையமைக்க, டானி சான்செஸ்-லோபஸ் மற்றும் திவாகர் மணி ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார்.