நெல்சன் திலீப்குமாருடன் ரஜினிகாந்த் நடிக்கும் ‘ஜெயிலர்’ படத்தை பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!

‘கோலமாவு கோகிலா’ மற்றும் ‘டாக்டர்’ புகழ் இயக்குனர் நெல்சன் திலிப்குமாருடன் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் நடிக்கவிருக்கும் படம் பிப்ரவரி மாதம் அறிவிக்கப்பட்டதை அடுத்து, ‘தலைவர் 169’ என்று தற்காலிகமாக அழைக்கப்படும் படத்திற்கு ‘தலைவர்’ என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளதாக தயாரிப்பாளர்கள் சமீபத்தில் தெரிவித்தனர். ஜெயிலர் ‘.
படத்தின் லேட்டஸ்ட் ஷூட்டிங்கை ஆகஸ்ட் மாதம் தொடங்க திட்டமிட்டுள்ளனர். இந்த படம் ஒரு அதிரடி திரில்லர் என்று கூறப்படுகிறது, அங்கு ஒரு கும்பல் கும்பல் ஜெயில்பிரேக்கைத் திட்டமிடுகிறது, சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் ஒரு அனுபவம் வாய்ந்த ஜெயிலராக நடிக்கிறார், அவர் ஜெயில்பிரேக்கை நிறுத்துகிறார். இப்படத்தில் சிவராஜ்குமார், ஐஸ்வர்யா ராய், ரம்யா கிருஷ்ணன் மற்றும் பலர் நடிக்கவுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

இந்த நிலையில் இப்படத்தில் நடிக்கும் நடிகர் நடிகையர் மற்றும் தொழில்நுட்ப கலைஞர்கள் குறித்த அறிவிப்பை சன் பிக்சர்ஸ் நிறுவனம் விரைவில் அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

நெல்சன் திலீப்குமாரின் ‘பீஸ்ட் ’ படத்தையும் தயாரித்த சன் பிக்சர்ஸ் நிறுவனம் தயாரிக்கும் இந்தப் படத்தை அனிருத் இசையமைக்க நெல்சன் திலீப்குமார் இயக்குகிறார். இப்படத்தில் ரஜினிகாந்துக்கு ஜோடியாக நடிக்க ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சனை அணுகியுள்ளதாகவும், இப்படத்தில் பிரியங்கா மோகன் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கலாம் என்றும் செய்திகள் வந்த நிலையில், படத்தின் நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினர் இன்னும் இறுதி செய்யப்படவில்லை.